ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้ปีใหม่แล้วอยากรู้ว่า เพื่อนพี่ๆน้องๆไปเที่ยวไหนกันครับ? :). มาแชร์กันหน่อย!!!  (อ่าน 5055 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoLee

• Hero Member
ก็ใกล้ปีใหม่เข้ามาทุกทีแล้ว อยากรู้ว่าทุกๆท่านไปเทียวไหนกันหรอครับ?     :)
อ้างถึง

ยังไงก็ขับรถด้วยความไม่ประมาทนะครับ :D

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
อยู่กรุงเทพครับ อยากดูถนนในกรุงเทพว่างๆ

อยู่กรุงเทพครับ อยากดูถนนในกรุงเทพว่างๆ
เตรียมสเบียงไว้ด้วยนะครับ   ถนน ว่างนี้ ได้เห็นแน่ 555 ;D

ออฟไลน์ Sarutino

• Sr. Member
  • อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
ขับรถกลับบ้านที่นครศรีธรรมราชครับน้องโม ;D ;D
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ Pasakorndvm

'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

จะไปตลุยอีสานเหนือ7วันครับ^^ หลักๆหนองคาย เชียงคาน(ตามหานาธาน 55+) ขอนแก่น กาฬสินธ์ ครับ

ออฟไลน์ มึน!!

• -*-
ไม่อยากไปเบียดกับฝูงชน หลังปีใหม่ ค่อยไปดีกว่า ^^
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
กรุงเทพที่ถนนว่างคือสวรรค์ของพี่ครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
พี่ไม่ได้ไปไหนเลยครับน้องโม

นั่งเคลียร์งานสารพัดงานที่อาจารย์สั่งงานมาให้เป็นของขวัญปีใหม่ TT
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
Re: ใกล้ปีใหม่แล้วอยากรู้ว่า เพื่อนพี่ๆนŭ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 00:34:02 »
ปีใหม่เที่ยวไหน??
ชีพจรลงทรีนนนน Go To อุตรดิตถ์+ลุยงานเว็บ!!
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ออฟไลน์ JIRATH

2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

วันที่ 29 นี้ไปญี่ปุ่นครับ ช่วงนี้ก็เพิ่งปิดเทอม เลยออกไปเที่ยวนอกบ้านกับเพื่อนๆประจำครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
อยู่บ้านครับ ไม่ได้ออกไปไหน
อยู่รอนักท่องเที้ยวดีกว่า

จะไปตลุยอีสานเหนือ7วันครับ^^ หลักๆหนองคาย เชียงคาน(ตามหานาธาน 55+) ขอนแก่น กาฬสินธ์ ครับ

ถ้ามาเมืองเลยก็แวะมากินข้าวด้วยกันก่อนก็ได้นะครับ :D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ไม่รู้ + ขี้เกียจ ครับ

ปีใหม่คนเยอะ ตอนนี้ผมอยู่อุดร คนเยอะมาก เพราะมีงานการศึกษา เด็กเพียบ เมื่อวานแทบจะหาที่นอนไม่ได้
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

กรุงเทพที่ถนนว่างคือสวรรค์ของพี่ครับ
เป็นสวรรค์ของทุกคนเลยครับ.  อิอิอิ ;D

ออฟไลน์ tarokung

• Jr. Member
  • **
ไปสระบุรีเพื่อไปหาคุณแม่ แล้วต่อด้วยไปเที่ยวหัวหินครับ

ออฟไลน์ torryz

• Newbie
  • *
Countdown กรุงเทพครับ ผมเข็ดกับการต้องแย่งกันกิน แย่งกันหามุมถ่ายรูป กองทัพมนุษย์เดินกันฝุ่นตลบอบอวลตรงถนนที่ Coffee in love ไม่ไหวจริง ๆ ครับกับมหาชนชาวสยามกับแหล่งท่องเที่ยวช่วงเทศกาล

ออฟไลน์ kritphakhin

อยู่บ้านครับ รถเยอะ...คนเยอะ

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.
ปีใหม่ อยู่กรุงเทพครับ ถนนโล่งๆ อากาศเย็นๆ นี่สวรรค์สำหรับคนรักรถเลยครับ :-* :-*

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
เชียงใหม่ พะเยา เชียงราย ครับ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

ตะลุย Lake Tahoe กันดีกว่าา

คุณทำให้ผมคิดถึง... South Lake Tahoe ขึ้นมาทันทีเลยครับ! อย่าลืมไปพักที่ Harrah's Lake Tahoe นะผมเคยทำงานอยู่ที่นั่นเกือบปี ไปช่วงนี้คงหนาวมากครับ น่าจะประมาณ -15 หรือมากกว่านั้น อิอิ โอ้ยยยยย อยากกลับไปเล่น Snowbording ที่ Havenly ยัง อย่าพลาดเชียวครับ! วิวบนนั้นสุดยอด

ออฟไลน์ Fly to dream

ลงไปรับ Ranger ที่กระบี่ครับ ช่วงปีใหม่นี้มันจะได้อยู่บ้านเป็นครั้งสุดท้าย  :'( :'( :'( เฮ้อ 10 ปี ต้องมาขายกันนี่ทำใจยากชมัด
เดี๋ยวจะจำเลขตัวถังไว้ เผื่ออนาคตจะกลับไปซื้อคืน
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ JIRATH

ตะลุย Lake Tahoe กันดีกว่าา

คุณทำให้ผมคิดถึง... South Lake Tahoe ขึ้นมาทันทีเลยครับ! อย่าลืมไปพักที่ Harrah's Lake Tahoe นะผมเคยทำงานอยู่ที่นั่นเกือบปี ไปช่วงนี้คงหนาวมากครับ น่าจะประมาณ -15 หรือมากกว่านั้น อิอิ โอ้ยยยยย อยากกลับไปเล่น Snowbording ที่ Havenly ยัง อย่าพลาดเชียวครับ! วิวบนนั้นสุดยอด

แหะๆๆ Harrah เต็มครับจองไม่ทันเสียดาย เลยไปนอนใน Carson City แทน อากาศก็โอเคนะครับ -3

ปล.ผมเล่น snowboard ไม่เป็น ฮ่าๆๆๆๆ
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T