ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่องครับ เพื่อนครับ เครื่องปริ้นเตอร์ที่เสียแล้วเพื่อนเอาไปไหนครับ  (อ่าน 7278 ครั้ง)

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

• Sr. Member
คือพอดีจะทำความสะอาดห้องใหม่ครับ  แล้วมีปริ้นเตอร์ที่เสียอยู่ประมาณ4-5เครื่องครับ   แล้วผมคิดไม่ออกว่าจะเอาไปทิ้งที่ไหนดีครับ  แล้วเพื่อนๆเอาเครื่องเสียไปทำอะไรต่อครับ
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ poonshop

555...ตอบแบบไม่อายเลยนะครับ..ทิ้งถังขยะครับ.....

ชีวิตนี้ผม..ทิ้งมาเป็น 10 เครื่องแล้วมั้งครับ....เอาไปขายก็ได้ครับ..แต่ได้ไม่พอค่าน้ำมันที่ขับเอาไปขาย....
ปล.เครื่องเด๋ว..นี้ราคาถูกกว่าน้ำหมึกอีกครับ....

555...ตอบแบบไม่อายเลยนะครับ..ทิ้งถังขยะครับ.....

ชีวิตนี้ผม..ทิ้งมาเป็น 10 เครื่องแล้วมั้งครับ....เอาไปขายก็ได้ครับ..แต่ได้ไม่พอค่าน้ำมันที่ขับเอาไปขาย....
ปล.เครื่องเด๋ว..นี้ราคาถูกกว่าน้ำหมึกอีกครับ....

แล้วเอาไปขายที่ไหนละครับ
ส่วนมากผมติดแท็งค์ครับ 
แล้วหัวพิมพ์ตันผมก็ซื้อใหม่
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ที่รับซื้อขยะไงครับ....
เคยได้ราคาดีสุดเครื่องละ 30  บาทครับ...

ออฟไลน์ 5ume7h

บริจาควัดสวนแก้วครับ ที่นั่นมีช่างหลายสาขา ถ้าซ่อมได้จะได้เอาไปขายชาวบ้านในราคาถูกต่อไป

บริจาควัดสวนแก้วครับ ที่นั่นมีช่างหลายสาขา ถ้าซ่อมได้จะได้เอาไปขายชาวบ้านในราคาถูกต่อไป
โห....อันนี้ดีมากๆครับ.....ผมทำไมคิดไม่ถึงเลยครับ....ขอบคุณครับ..
โอกาสหน้าโดนผมแน่วัดสวนแก้วววววว

ออฟไลน์ devilwingzx

สำหรับผมมันถูกวางไว้ที่หลังห้องเก็บของครับเอิ๊กๆ

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
กองๆ ไว้ ไม่ก็ทิ้งครับ เพื่อเพิ่มมลพิษให้โลก

เมืองไทยน่าจะมีนะครับ ร้านที่รับ recycle พวกขยะ electronic โดยเฉพาะ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ jones

กองๆไว้ในห้องเก็บของครับ
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ