ผู้เขียน หัวข้อ: // กำลังนั่งทำรีวิว 2011 -2014 อยู่ ไปได้ครึ่งนึงแล้วละ...ลุ้นดีกว่า ว่าจะทันปีใหม่ ไหม? //  (อ่าน 16293 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
อืมม ตี 2 น่าจะยังดู TV อยู่ ต้องทนอยู่อ่านให้ได้ ฮึ่ม!
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ ULTIMATE

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ JT77

• **
มารอดูครับ
สวัสดีปีใหม่ 2554 ครับผม
ขอให้มีความสุขตลอดปี 2554

ออฟไลน์ Satori Wu

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ vantipz

• Sr. Member

ออฟไลน์ mkuski

• Full Member
หวัดดีปีใหม่+ทำเสร็จแล้วนอน เยอะๆๆนะครับ

ออฟไลน์ pee1818

รักษาสุขภาพด้วยนะครับคุณจิมมี่  ปีใหม่นี้ขอให้สุขภาพแข็งแรงมีโชค มีลาภ ตลอดปีและขอให้เว็บโตยิ่งๆ ขึ้นไปด้วยนะครับ

ปล.จากที่ได้อ่าน และดูรีวิว Lancer EX ของคุณจิมมี่ ผมก็ได้ EX มาในครอบครองแล้วครับ ไม่ผิดหวังจริงๆครับ

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
รออ่านข้ามปีครับ

สวัสดีปีใหม่พี่จิมมี่ครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ข่าวไม่ดี

สงสัยจะไม่ทันคืนนี้ครับ

ยังเหลือ อีก 7 ยี่ห้อ

Nissan นี่ อาจจะเขียนหลังสุดเลยทีเดียว
เพราะจะยาวอย่างสาหัส ยาวที่สุดแล้ว ที่สุดของแจ้จริงๆ เพราะโครงการพี่แกเยอะจัด

พรุ่งนี้ได้อ่านกันแน่นอน แล้วละครับ เพราะคืนนี้ จะโต้รุ่งนั่งลุยต่อให้จบ

ออฟไลน์ YIM

อืมม ไม่ทันเหรอ ไม่เป็นไรหรอกครับ

ถ้าไม่ทันแล้ว ผมว่าพี่ Jimmy นอนหน่อยก็ได้มั้งครับ เดี๋ยวจะไม่ไหวเอา ยังไงก็เอาใจช่วย แล้วก็อดนอนระวังเป็นหวัดนะครับ ที่บ้านผมเป็นหวัดกันหลายคนเลย

สุดท้ายก็ขอให่้สุขสันต์ปีใหม่ สุขภาพแข็งแรง HLM เจริญรุ่งเรืองครับ

ออฟไลน์ Dejdazzle

• Full Member
ข่าวไม่ดี

สงสัยจะไม่ทันคืนนี้ครับ

ยังเหลือ อีก 7 ยี่ห้อ

Nissan นี่ อาจจะเขียนหลังสุดเลยทีเดียว
เพราะจะยาวอย่างสาหัส ยาวที่สุดแล้ว ที่สุดของแจ้จริงๆ เพราะโครงการพี่แกเยอะจัด

พรุ่งนี้ได้อ่านกันแน่นอน แล้วละครับ เพราะคืนนี้ จะโต้รุ่งนั่งลุยต่อให้จบ
ผมว่าพักผ่อนก่อนก็ได้ครับ ช้าหน่อยแต่ออกมาแล้วเต็มไปด้วยคุณภาพ ฉลองปีกระต่ายดีกว่า ส่วนNissanนี่ข้ามๆไปบ้างก็ได้ครับ โครงการเยอะนี่ ไม่ใช่ว่าจะเข็นออกมาได้ทุกอันนะครับ เดี๋ยวผู้อ่านจะผิดหวังกัน  :D

dogclubs

• บุคคลทั่วไป
lllllllllllllllllllllllllllllllllllll Happy NEW YEAR น้าจิมมี่ขยันจังอ่า อดหลับอดนอน เสียสละสุดๆ

ออฟไลน์ devilwingzx

ตื่นมารออย่างตั้งใจอิอิ นอนบ้างหรือยังครับพี่จิม ระวังหัวไม่แล่นนะครับพักบ้างก็ได้ครับ

ออฟไลน์ JC vihicle

• **

ออฟไลน์ jane_9090

• ME+MINI=LOVE
เป็นกำลังใจให้ทุกปี และตลอดไปนะ J!MMY

HAPPY NEW YEAR 1-1-11

A member of
New Mini Society
Vios-club
Newcitythailand.com
Ampmodelcar.net

ออฟไลน์ monrak

• Newbie
  • *
  • monrak
ติดตามผลงานมาตลอดปี ขอให้คุณ J!MMY รักษาสุขภาพครับ

ออฟไลน์ praphan

• **
รอครับรออยากอ่านอะ...ไม่ทันไม่เป็นไร

ในที่สุด ก็สลบไปตอน ตี 5 ตื่นมาอีกที 10 โมงกว่า...

เหลือ Chevrolet Ford Honda Nissan กลุ่มนี้ ร่างไว้แล้ว เหลือปรับแก้เท่านั้น น่าจะเสร็จได้ไว
แต่ Volkswagen เนี่ยแหละ ที่หนักใจที่สุด เพราะความเคลื่อนไหวพี่เค้ามาแปลกๆ

ก่อนหัวค่ำ ได้อ่านกันชัวร์ป้าด! เพราะวันนี้จะนั่งทำทั้งวัน ต่อเนื่องเช่นเคย

อ้อ พี่ Dej ครับ...Toyota พี่ได้อ่านสะใจสมหวัง สมรอคอยแน่ๆ รับประกันความสะใจ

สู้ๆครับพี่จิมมี่ ยังไงก็อยู่ช่วงปีใหม่อยู่ดีอิอิ ยังไม่มีใครลัดคิวพีี่ วิเคราะห์รถใหม่หรอกครับวันนี้อิอิ พักผ่อนให้มากมากห่วงสุขภาพของตัวเองด้วยนะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

ออฟไลน์ Pasakorndvm

'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

รอครับ  ไม่ทันไม่ว่ากันครับ 
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ YIM

โห ล่อจนตี 5 เลยเหรอเนี่ย หมดลิโพไปกี่ขวด?? ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT

ไม่ต้องล่อลิโพหรอกครับ
้าพเจ้าไม่นิยมเครื่องดื่มชูกำลัง

อัพเดท 13.11 น. Chevrolet Porsche Bentley Ferrari เสร็จหมดแล้ว
ตอนนี้ เหลือ BMW กับ VW <--- กุมขมับ และ Honda Ford Nissan กลุ่มนี้ สบายหน่อย
Ford จะเสร็จก่อน ตามด้วย Honda แล้วก็ BMW กับ Nissan ส่วน VW อาจเอาไว้ท้ายสุด

ยังไงๆ ก่อนพระอาทิตย์ตก ต้องได้อ่านกัน จะพยายาม

ออฟไลน์ NoName__???

HNY เป็นกำลังใจให้จ่ะพี่ จิมมิ

ออฟไลน์ numtik2005

เป็นกำลังใจให้น่ะครับ รออ่านสงคราม pick-up อยู่น่ะครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
สงสัยเดือนมกราคมนี้คณะกรรมการต้องพิจารณาจ่ายเบี้ยเลี้ยงเพิ่มให้จิมมี่ซะหน่อย

การนั่งทำแต่งานในคืนที่ทุกคนฉลองกันต่อเนื่องกันแบบนี้ เชื่อว่าน้อยคนนักจะยอมทำ
ดังนั้นก็ขอให้กำลังใจในการทำบทความนี้ให้เสร็จตามที่ประสงค์และจากนั้น
ก็ขอให้ใช้เวลาที่เหลืออยู่ฉลองอย่างมีความสุขในแบบที่ตัวเองต้องการละกัน
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

แพน

ไม่มีคำว่าฉลอง สำหรับบ้านข้าพเจ้าหวะ
ปีก่อนๆ ก็นั่งทำงานข้ามปี ปีที่แล้ว ก็เป็นแบบนี้ ปีนี้ก็จะเป็นเหมือนกัน
และพนันได้เลยว่า ปีใหม่ 2012 ก็จะเป็นแบบนี้อีกแน่นอน รับประกัน!

จะไม่มีคำว่าพัก หวะ!

ส่วนปีนี้ เสร็จบทความนี้ ลุย รีวิว Altis ต่อเลย ไม่งั้น ดองนานเกินไปแล้ว

อ้อ อัพเดท เหลือ BMW Nissan และ VW แล้วนะครับ 3 แบรนด์สุดท้ายแล้ว...

ลุย รีวิว Altis
นี่ใช่ c- segment ไหมเนี่ยฮ่าๆ