ผู้เขียน หัวข้อ: Chariot Factory : โชว์ห่วย Yaris 3 ประตูที่ดูแล้วเหมือนข้าวปั้น !  (อ่าน 5217 ครั้ง)

Chariot

• บุคคลทั่วไป
Chariot Factory โรงงานโฟโตช็อป รับทำรถทุกชนิด ทั้งสวยและเสื่อม

คันนี้เกิดไอเดียแปลกๆ จับยาริสมาดัดหลังคาโค้งลง ย่นประตูเหลือ 3 บาน

ไฟหน้าอยากจะทำให้ดูดุๆ แต่ก็ดันเหมือน SX4

เสริมด้วยการขยายช่องดักลม และแต่งลายล้อแม็กซ์

ผลงานออกมาเหมือนข้าวปั้นญี่ปุ่นเลยแฮะ...อายจนไม่กล้าใส่ลายเซ็นต์ชัดๆ

แต่บางมุมก็ชวนนึกถึง Ford KA นะเนี่ย..

เสื่อมหรือเสื่อมเชิญชมครับ  ::)

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
กลมๆ ดูน่าเตะดีครับ  ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ arlao

• Jr. Member
  • **
เด็กๆน่าจะชอบ
ว่าแล้ว :Pต้องเอาไปหลอกเด็กซะหน่อออยยย5555

ออฟไลน์ chaivat

• Full Member
สวัสดีครับ
ดูแล้วสวยไปอีกแบบครับที่บ้านมีอยู่ 1 คันเป็น S - Limited (ผมตั้งชื่อมันว่าเจ้าหมูอ้วน )
ลูกสาวใช้อยู่อายุ 4 ปีแล้วรถน๊ะไม่ไช่อายุลูกสาว

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
กลมๆ ดูน่าเตะดีครับ  ;D
กดไลค์เลยครับ 555

Chariot

จขกท.ถึงกับไม่กล้าตั้งแบบสอบถามเลยทีเดียว กลัวว่าจะโหวตเสื่อมหมด ^.^

ออฟไลน์ CRO

• Sr. Member
กลมๆไข่น่ารักดีครับ  ;D

ออฟไลน์ PAN

หน้ารถดูกวนTeenมากๆครับ ฮ่าๆๆ :D

ออฟไลน์ Sunnook

เฮ้ยๆๆ  ไฟหน้าโดนใจมากเลยครับ  :D

ออฟไลน์ SP

มองด้านท้ายเหมือน 206 cc เลยครับ

ออฟไลน์ Chris Evn

ดูแล้วมันตลกๆ ไงไม่รู้นะครับ

ออฟไลน์ 6162002

ไฟหน้านี่ กวนใช้ได้เลยครับ เอิ๊ก

methus zaa

น่ารักมากครับ 55 :D