ผู้เขียน หัวข้อ: (วาดเล่นครับ ) พี่ๆจะให้มันแปะตรายี่ห้อไหนดีครับ  (อ่าน 7587 ครั้ง)

ออฟไลน์ SP

• Hero Member
พอดีนั่งเล่นว่างๆ เลยลองวาดเล่นดู พี่ๆช่วยดูหน่อยสิครับว่าจะแปะตรายี่ห้อไหนดี

ออฟไลน์ Ruksadindan

ดูๆแล้วไปทางเล็กซัสได้นะครับ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
แปะ Toyota ครับ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
Hotwheelsครับ....................ล้อเล่นนนแค่เห็นแล้วคิดถึงสมัยนั่งสะสม=_="

อ่าาผมคิดว่า ไฟหน้า+ไฟท้าย ไปทางคาดิแลคได้ แต่รูปทรง ไป TOYOTA! ได้เลย ถ้าไม่มีปีกทรงสูงแบบนั้นซึ่งทำให้เรานึกถึงเพื่อนคู่โตโยต้า คือLotusไปเสียนี่(หรือใครจะซูบารุก็ได้แต่แค่ทรงบอร์ดี้มันขัดอย่างแรง และอีกอย่างถ้าให้โอบกับรูปทรงนั้นตัดซูไปเลยเถอะ=o=)
ถ้าให้เลือกว่าแปะตราไหนผมว่า แล้วแต่น้องเลยครับ ลองคิดแบรนเล่นๆเป้นของตัวเองสิครัฟ(เพราะพี่ก็เคยนั่งเพ้ออยู่  ;D)

อ้อ ดิฟฟิวเซอร์หลังนั่น รถGTเลยหรือนั่น แต่ว่าไปก็คิดถึงรถสมัยก่อน ที่ปีกใหญ่ๆดิฟหลังควายๆเหมือนกันนา=_=" พวกCLK GTRเทือกๆนั้น
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Lexus LF ครับ

แต่ถ้าลงสีสดๆ (เช่นม่วง หรือน้ำเงินเงาๆ) ก็แปะ Hotwheels ได้นะครับ 555 (ล้อเล่นๆ)
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
แปะ Lexus ได้เลยนะครับเนี่ย ดีไซน์ด้านหน้าและหลังแล้ว  ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
แปะ Honda ไปเลยครับ อิอิ

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
เหมือน lexus LFA เลยแหะ
lexus LFA Minor Change แหละกัน ;D
5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2011, 19:31:00 โดย deaw2011 »

ออฟไลน์ Ruksadindan

เหมือน lexus LFA เลยแหะ
lexus LFA Minor Change แหละกัน ;D
5555

อาจต้องลองเสนอไปเป็นแบบของ LF-B หรือ C ที่จะมาต่อไปก็ได้ หึหึ

ออฟไลน์ sunatee

• Newbie
  • *
แปะไทยรุ่งครับ 555++