ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อทุกท่านคิดยังไงบ้างครับถ้าผมจะทำ รีวิวรถดังต่อไปนี้  (อ่าน 7057 ครั้ง)

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
พอดีว่ากำลังจะมีโอกาศได้ลองหน่ะครับ=_="

คันแรกเป็นLexus LS430 คันนี้อยากลองมานาน(มาก)

ส่วนอีกคันเป็นCamry 3.5Qตัวไมเนอร์ครับ ไม่แน่ใจว่าแตกต่างจากตัวเดิมมากแค่ไหน ถ้าไม่มาก อันนี้อาจจะโดนพับเก็บเข้ากรุไป

แต่รถทั้ง2คันมันสีดำทั้งคู่ ก็เลยคิดว่าจะไปถ่ายแถวๆ สมุทรสาคร บ้านน้าผมเอง ;D ;D
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

HIGHSEA

• บุคคลทั่วไป
จัดมาเลยครับ รออ่าน  :)

ออฟไลน์ Newhang

• Hero Member
สนใจรออ่านครับ ;D

ออฟไลน์ Ruksadindan

ลุยเลยครับ

เคยเห็น Camry V6 โฉมไมเนอร์เชนจ์แค่ครั้งเดียวเอง แรร์ไอเท่มจริงๆ รู้สึกว่าความเด่นลดลงไปนะครับ เรดาร์ออกแบบมาดูแปลกๆ

ออฟไลน์ totu

• Jr. Member
  • **
ทำเลยครับ ผมรออ่านอยู่

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
จัดมาได้เลยนะเคอะ เดี๊ยนจะรออ่านนะเคอะ เอาใจช่วยนะเคอะ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
จัดมาเลยครับ  ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

จัดมาได้เลยนะเคอะ เดี๊ยนจะรออ่านนะเคอะ เอาใจช่วยนะเคอะ

ขาด สระ -๊ ค่ะคุณพี่ขร๋าาาาาาาาา

งั้นจัดเต็มสตรีมครับ! เอาหล่ะงานเข้ากันถ้วนหน้า 55555
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
รออ่าน Camry V6 ครับผม

ออฟไลน์ patzahut

จัดโลดเลยครับ คนอ่านเยอะแน่นอน

ออฟไลน์ apinui

อยากดูครับ

เอารูปสวยๆเลยนะ ....

• Keep working by Johnie worker
ทำเสร็จรึยังอ่ะเค๊อะ  ;D ;D ;D ;D
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ O[A]T

• **
  • Mazda 2 SeDan
ด่วนเลยครับ อิอิ  :D
โลกอันกว้างใหญ่กลับมีทางเดินแค่ทางเดียว

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

จัดมาเต็มเลยครับ  อย่างด่วน
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ TTL

จะรออ่านนะครับ  :D

ใจเย็นจ้าาา รถยังไม่มา=_=" ก็ขอเปิดที่Camry V6ก่อนและกันครับ แต่รถคาดว่าอาทิตย์หน้า มาแน่ นะฮร๊าฟฟฟฟฟ

ใจเย็นจ้าาา รถยังไม่มา=_=" ก็ขอเปิดที่Camry V6ก่อนและกันครับ แต่รถคาดว่าอาทิตย์หน้า มาแน่ นะฮร๊าฟฟฟฟฟ

ไม่อาวววววว จาอาวววววว เลยยยยยยย

ออฟไลน์ nutmos

• Full Member
จัดเลยครับ ผมอยากอ่าน

ออฟไลน์ praphan

• **
จะรออ่านครับ..

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ดีเลยครับ อยากอ่านเหมือนกัน