ผู้เขียน หัวข้อ: อันตรายในขณะที่ท่านซื้อสินค้าในร้าน7eleven ตอนกลางคืน(ขำๆ)  (อ่าน 6972 ครั้ง)

ออฟไลน์ jirajade

• Newbie
  • *
โดยเฉพาะผู้ชาย ให้ใช้ความระมัดระวังเป็นอย่างยิ่ง

ขณะที่ท่านซื้อสินค้าในร้าน7eleven ตอนกลางคืน (เจอมากับตัวเองเลยเคลียร์ยังไม่จบ)

ห้ามคุณใช้โทรศัพท์มือถือโดยเด็ดขาด

ในขณะที่คุณจ่ายเงินค่าสินค้า..โดยเฉพาะกับพนักงานที่เป็นผู้หญิง

และที่สำคัญ ..ถ้าขณะนั้น...ปลายสายเป็นภรรยาหรือแฟนของคุณ

เพราะช่วงเวลากลางคืนจะเป็นช่วงที่เงียบ....ลูกค้าน้อย...จะมีเพียงคุณกับพนักงานผู้หญิงเท่านั้น

เมื่อคุณวางสินค้าลงต่อหน้าพนักงานของ7eleven ให้ระวังช่วงที่พนักงานคิดเงินเสร็จ

ผมขอแนะนำให้คุณวางสายโทรศัพท์เสียก่อน ...เพราะพนักงานจะฉวยโอกาสตอนนี้

พูดด้วยเสียงดังอันสดใส...(ซึ่งมีโอกาสที่เสียงนั้นจะเล็ดลอดเข้าไปในสายของคุณ)

ประโยคที่เธอพูด..และมีอันตรายก็คือ....ใส่ถุงไหมคะ!!!!!! ....แล้วคิดดูอะไรจะเกิดขึ้นกับคุณ??   ;D ;D ;D

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
แล้วถ้าเป็นพนักงานชายหล่ะครับ??

.........ใส่ถุงไหมครับ??............................... ;D ;D
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
55555555555555555555555555555555555+

แล้วถ้าเป็นพนักงานชายหล่ะครับ??

.........ใส่ถุงไหมครับ??............................... ;D ;D

ดูเหมือนจะยิ่งแย่กว่าครับ  :'(

ออฟไลน์ Nuttie

55555555555 ;D เอาเข้าไป พนง. ญ ว่าหนักแล้ว เจอ ช นี่ตัวใครตัวมัน

ออฟไลน์ nutmos

• Full Member
นั่นสินะ อันตรายจริงๆ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker

*lastDezember Pae เป็นลม -*-
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ !LiLo!

*lastDezember Pae เป็นลม -*-

คุณพี่ขร๋าาาา!!! อย่าเพิ่งเป็นลม!!! ใครก็ได้เอาไบก้อนมาให้คุณพี่ดมแก้เป็นลมที!!
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
555555 ลืมคิดไปได้ไงเนี่ย????

alzeto

• บุคคลทั่วไป
ขอสดๆดีกว่าค่ะ
* ซีนะ ริงโกะ หน้าแดง อุ๊ยยยย

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
ขอไม่ใส่ถุงนะ ลดโลกร้อน
555555 ;D

ออฟไลน์ ichamz

ตอบไม่ใส่ถุง นี่ตัวใครตัวมันเลยละกาน

ออฟไลน์ SP

ขอไม่ใส่ถุงนะ ลดโลกร้อน
555555 ;D
เผอิญเอาถุงผ้ามาเอง 555+  ;D ;D

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
555  ;D ;D  เจอ ช นี่ยิ่งแย่เลย 55

ออฟไลน์ ae_fer

• Jr. Member
  • **
55555 คิดได้ไงเนี่ย

ออฟไลน์ numtik2005

อ่ะ มีหัวแตกแน่ๆ งานนี้  ;D

ออฟไลน์ น้าเดช

• my step on the earth
ถ้าเป็นที่บ้านผม คงจะสนใจคำตอบมากกว่าครับ ว่าใส่หรือไม่ใส่  ถ้าไม่ใส่ละโดน!!!!!!!!!!!!!
Smooth l Head l!ght mag l

ออฟไลน์ vellcap

ถ้าเป็นที่บ้านผม คงจะสนใจคำตอบมากกว่าครับ ว่าใส่หรือไม่ใส่  ถ้าไม่ใส่ละโดน!!!!!!!!!!!!!

+1 ครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
5555555555555++  :D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
น่ากลัวจริงๆ  :o :o
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ Armo

ไอ้เรายังไม่มีแฟนหัวคงไม่แตก เหอๆ ฮาดีครับ ขอบคุณที่แบ่งปันเรื่องขำๆ ;D