ผู้เขียน หัวข้อ: BMW320d se Demo กับ Audi TT 2.0 T มือสอง พี่ ๆคิดว่าตัวใหนน่าเล่นกว่ากัน  (อ่าน 12080 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joe77777

• Newbie
  • *
BMW320d se Demo กับ Audi TT 2.0 T มือสอง พี่ ๆคิดว่าตัวใหนน่าเล่นกว่ากัน ที่ขับแล้วดูดี มีคลาส

และดูมีค่ามากกว่ากันคับ BMW ราคา 2,500,000 กับ Audi TT 2.0T มือสอง ปี 2010 ไมล์ 9,000

ราคา 2,600,000 อยากได้ความคิดเห็นดี ๆ จากพวกพี่ ๆ และเพื่อน ๆ ที่มีความรู้อะคับ

ขอบคุณล่วงหน้านะคับ

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
รถเดโมส่วนมากถูกทดลองขับมาอย่างรุนแรงจนสภาพรถโทรมไปเยอะแล้วนี่ครับ แต่ถ้าเทียบกับ TT แล้วถ้าหากเจ้าของเก่าดูแลดีเปลี่ยนน้ำมันต่างๆตามระยะ ไม่ลากรอบบ่อยๆไม่กระชากเกียร์หลายครั้งเจ้านี่น่าสนใจกว่ามากมายนัก     :)
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ gatasila

• Sr. Member
ออดี้ครับ รูปทรงโดดเด่นกว่าเห็นๆ รถในฝันผมด้วย

ออฟไลน์ Fly to dream

เครื่องดีเซลยังไงก็ถึกครับถึงจะเป็นรถ Demo ผมว่าดีเซลซะอย่างคงไม่โทรมมากมาย
ส่วน TT ก็โอเคครับ  ถ้าชอบ คูเป้เอา TT ถ้าชอบเก๋งก็ BMW
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ prai

ถ้าดูในงบราคาขนาดนี้ เรทสูงสุดไม่เกิน 2.6 ล้าน
มีหนึ่ง ก็มี โฟกต์ กอล์ฟ,ซีร็อกโค วอวโว่ ซี 30 ที่น่าจะเป็นตัวเลือกได้

HIGHSEA

• บุคคลทั่วไป
ดู clip Golf gti และ รีวิวก่อนดีใหม ครับ เอาใว้เป็นอีกหนึ่งตัวเลือกครับ

ออฟไลน์ TnP_PKt

แล้วแต่ชอบครับ Demo แน่นอนคนลองเต็มตีนอยู่แล้ว ส่วนถ้ามือสองไม่รู้สภาพ(อย่าเชื่อแค่ไมล์ครับ)โอกาสเสี่ยงผมว่าค่อนข้างสูงยิ่งเป็นรถนำเข้าด้วยแล้วซ่อมคงไม่ถูกแน่ๆหละคร้าบ

ออฟไลน์ kritphakhin

ตามตัวเลือกนะครับ เลือก Audi TT 2.0 T ดูดีกว่ากันเยอะเลยครับ

ออฟไลน์ gugnoidea

• Full Member
ผมว่า 320d se มือหนึ่งส่วนลดตอนนี้ก็เยอะอยู่นะครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
320d SE ผมว่าราคานี้น่าจะลดได้อีกนะครับสำหรับ Demo ที่คงผ่านการเหยียบมามากพอสมควร
ส่วน TT ถึงจะผ่านมาแค่ 9,000 โล แต่รถระดับนี้ เจ้าของเดิมก็น่าจะเคยจัดหนักมาบ้างแล้วเหมือนกัน

สรุปแล้ว ถ้าอยากได้รถสปอร์ต เครื่องแรง งบเท่านี้ มือ 1 ก็มีให้เลือกน่าสนใจครับ
อย่าง VW Goft GTi หรือ Scirocco ครับ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ okcomputer

ผมเชียร์ TTครับ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
เคยเจอ TT มือสองสวยๆหลายคันนะ แต่ถ้าเลือกได้ ขอเป็น TTs MTM ก็แจ่มกว่าแน่นอน
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Lookkaew

• Sr. Member
TT น่าสนครับ ตามเงื่อนไขที่ว่า เจ้าของไม่กี่คน แต่รถ demo หลายมือหลายเท้า ถึงจะไม่ใช่รถเทสต์ แต่ก็หลายมือหลายเท้าแน่ๆ ครับ
ราคานี้ นึกถึง Golf GTi จริงๆ นั่งสบายกว่า ประโยชน์ใช้สอยครบ ได้ป้ายแดงด้วย  ;D

ออฟไลน์ neuro

320d demo 2.5 mb  กัดฟันออกป้ายแดงเหอะครับ  สบายใจกว่าช่วงนี้ได้ส่วนลดหลักแสนเลยครับท่าน

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
เซลล์ ผมก็โทรมา รถ เดโม BMW E90 320d สีขาว  ลด จากเดิม 4 แสน (จาก 2.8)

ผมเลยบอก ผมซื้อ ตัวใหม่ ตอนปลายอายุดีกว่า ปีหน้า ก็มี 3 ใหม่ ขายแล้ว

>:(

ออฟไลน์ oun

เพื่อนผมเพิ่งซื้อ tt tuned by mtm ตัวขับหน้า 272hp มือสอง ปี 07หรือ 08 มา(จำไม่ได้) วิ่ง 20,000 โล ราคาแค่ 2,380,000 เองครับ ออกห้างมี 4.5m up น่าสนใจนะ ลองหาดีๆครับ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
เพื่อนผมเพิ่งซื้อ tt tuned by mtm ตัวขับหน้า 272hp มือสอง ปี 07หรือ 08 มา(จำไม่ได้) วิ่ง 20,000 โล ราคาแค่ 2,380,000 เองครับ ออกห้างมี 4.5m up น่าสนใจนะ ลองหาดีๆครับ

คันสีเทาป่าวครับ.....ชอบอ่ะสวย
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011