ผู้เขียน หัวข้อ: Bentley Continental GT ก็ซิ่งแบบเถื่อนๆได้นะครับ จาก Doomsday ครับมันส์มากก ^^  (อ่าน 7107 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member

ออฟไลน์ Fly to dream

อ๋อเรื่องนี้  ติดอยู่อย่างนึงครับว่าทำไมหนีรถพวกเถื่อนนั้นไม่ออก  ทั้งๆที่ปลายเกิน 300 และพวกเถื่อนนั่นมันคือเศษเหล็ก  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
สนุกดีครับ

ออฟไลน์ nonpatan

• Sr. Member
    • non-motocycle
ใช่ ผมก็สงสัยเหมือนกันนะ วิ่งหนีรถกระป๋องไม่ออกซะงั้น

ออฟไลน์ SP

มันส์สุดๆเลยครับ แต่เปลี่ยนกระจกที่โดนมอไซด์ทุบตอนไหนเหรอครับ

ออฟไลน์ prai

หนังเรื่องนี้สนุกดีนะครับ สนุกแบบเถื่อนๆ 555555

ออฟไลน์ MoLee

ก็นั่งคิดๆอยู่ ทำไม Bentley มันอืดขนาดนั้นเลยหรอ ;D

ออฟไลน์ TTL

Re: Bentley Continental GT ก็ซิ่งแบบเถื่อนๆได้นะครับ จาก Doomsday ครั
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 19:38:33 »
ดูแล้วมันส์มากครับ แต่สงสัยตรงที่ทำไม Bemtleyหนี  รถกระป๋องไม่ได้??
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2011, 19:42:59 โดย toon_thanarit »

ออฟไลน์ 2k

ฟังดีๆเสียงรถคันอื่นๆก้เครื่องสูบตัว V นี่ครับ ข้างในอาจเป้นเครื่องเยนท์เลย์ก็ได้  ;D

หรือไม่ก็เพื่อความมันส์ ดูอย่างละครไทยสินางเอกใช้ปอร์ชboxsterแต่กลับหนีมอเตอร์ไซค์จ่ายตลาดของคนร้ายไม่พ้น  :-X
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

Chariot

• บุคคลทั่วไป
ไม่เห็นหนุกเลย ขับกันหน่อมแน้มมาก

ฉากไล่ล่าในเรื่องอื่นมันกว่านี้เยอะ

ออฟไลน์ 6162002

ไม่เห็นหนุกเลย ขับกันหน่อมแน้มมาก

ฉากไล่ล่าในเรื่องอื่นมันกว่านี้เยอะ
เห็นด้วยครับ
งงด้วยว่า กระจกโดนทุบ ตอนหลังมันหายไปไหนหว่า - -

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ฉากขับผมว่ายังไม่ถือว่าสนุกเท่าไหร่ครับ ผมชอบแนวโหดกว่านี้ครับ :)
แต่งงกับ Bentley ที่หนีรถคันหลังไม่ทันซะที 555

ออฟไลน์ Sykes

• Full Member
หนังเรื่องนี้เน้นฮาครับ

โปสเตอร์น่าจะดิบๆ เถื่อนๆ

แต่พอเอาเข้าจริง มีฉากฮาๆ หลายฉากเลย ฮ่าๆ
"The things you own, end up owning you" - Tyler Durden

ออฟไลน์ H.

แล้วไอ้นั้นมันเกาะบนรถได้ยังไง วิ่งเร็วระดับสปอยเลอร์หลังทำงานแล้วนะนั้น  :P
H.

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT

เห็นด้วยครับ
งงด้วยว่า กระจกโดนทุบ ตอนหลังมันหายไปไหนหว่า - -

มีระบบซ่อมอัตโนมัติมั้งคับ 555

จะซื้อรถกระป๋องคันนั้น แรงจิงๆ 55

ออฟไลน์ kritphakhin

งงกันไปเลยหนีซากรถกันไม่ออก

popdemonic

• บุคคลทั่วไป
ไม่มีความมันส์แม้แต่นิดเดียวเลยครับ หนังไม่สมจริงๆมาก