ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิก headlightmag มีท่านใดเล่นกอล์ฟบ้าง  (อ่าน 4134 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nanfa

• Jr. Member
  • **
 สมาชิกท่านใดเรียนกอล์ฟบ้างครับ อยากจะชวนออกรอบ แก้เครียด ฮาๆ

ทุกวันเสาร์-อาทิตย์ ถ้าผมว่างนะครับ   ที่สนามกอล์ฟสุวรรณ กอล์ฟ แอนด์ คันทรีคลับ

เบอร์ผมนะครับ +668-2072-8180  (ไม่ทราบว่ากระทู้นี้ถูกกฎเว็บไซดืหรือเปล่า ถ้าผิดก็ลบได้เลยนะครับ)

ออฟไลน์ Yinglek

• Full Member
Re: สมาชิก headlightmag มีท่านใดเล่นกอล์ฟบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 21:16:49 »
สนามสุวรรณสนุกและท้าทายดีค่ะ เสียลูกไปเยอะเลยค่ะ ชอบหลุมที่17เจ้าเล่ห์มากๆ
เคยไปทดสอบสนามตอนก่อนแข่งขันAsian Tour กรีนกระจกจริงๆค่ะ
แต่ช่วงนี้ไม่ได้เล่นเลยค่ะ ปกติเล่นที่Uniland,BonanZa,Khao yai golf club
ต้องขออภัย เสาร์ อาทิตย์ต้องทำงานค่ะ :)
X6 , Panamera , Everest

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
Re: สมาชิก headlightmag มีท่านใดเล่นกอล์ฟบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 21:20:39 »
สุวรรณเลยหรือครับ
เคยไปเล่นครับเดียว

ลมแรง ท้าทายดี   คอร์ทท้าทายดี และโดยไปหลายลูก

แต่ผมไปเล่นตอน โปรฯ ก่อนหน้าหนาว  จำราคาไม่ได้แต่พันกว่าบาท

ส่วนใครมีบัตรเครดิต กรุงไทย ลดได้อีกพอสมควร แต่ผมไม่มี

เลยไม่ได้ไปเล่นอีกเลย

ปกติผมตีวันพฤหัส ครับ วันเสาร์อาทิตย์ อยู่บ้านเล่นกับลูก ครับ

;D

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 21:40:42 »
คือว่า ผมเป็นนักกอล์ฟตัวแทนเยาวชนทีมชาติไทย ชุดรายการ "Singha Thailand Junior"อ่ะครับ เลยอยากจะตีกอล์ฟคลายเครียดกับพี่ๆน้าๆในคลับ

แข่งบ่อยเหลือเกิน แล้ว พฤษภาคมนี้ ผมจะไปแข่งทีประเทศสหรัฐอเมริกาด้วยครับ  โทรมาหาผมได้เลยครับ

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 21:51:29 »
PangYa นับม่ะครับ อิอิ
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 23:31:56 »
ผมเล่น....

ไม่เก่งครับ

ออฟไลน์ banch

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 04:13:45 »
ไม่ได้ตีมา 2 ปีแล้วครับ

สกอร์ร้อยกว่า

พาแคดดี้เข้ารกเข้าพงตลอด 555

PKS8

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 10:07:57 »
ของผมตีไกล ไดรท์ตรง ถึงธงเสียตังประจำเลยครับ

ผมประจำแถวๆ ชวนชื่น ธัญญธานี อ่ะครับ

ปล จขกท เป็นเยาวชนด้วย พาพวกเราไปเชือดนิ่มแน่ๆ

ออฟไลน์ PuM

• **
    • iPum
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 14:13:44 »
ไม่ได้ตีมา 2 ปีแล้วครับ

สกอร์ร้อยกว่า

พาแคดดี้เข้ารกเข้าพงตลอด 555

เอ๊ะ...ประโยคสุดท้ายนี้ยังไงอยู่นะครับทั่น...

ผมก็ไม่ได้ตีนานแล้วครับ สกอร์อยู่ราวๆ 70 กว่าๆ

(9 หลุมนะครับ =p)

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 15:08:50 »
ของผมตีไกล ไดรท์ตรง ถึงธงเสียตังประจำเลยครับ

ผมประจำแถวๆ ชวนชื่น ธัญญธานี อ่ะครับ

ปล จขกท เป็นเยาวชนด้วย พาพวกเราไปเชือดนิ่มแน่ๆ

ไม่ได้พาไปเชือดครับ อยากตีคลายเครียด ผ่อนคลาย กับพี่ๆน้าในคลับบ้าง