ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าหน้าเว็บบอร์ดไม่ได้ มีใครเป็นเหมือนผมไหมครับ  (อ่าน 7949 ครั้ง)

Saranyu

• บุคคลทั่วไป
เป็นครั้งนี้ครั้งที่ 4 แล้วล่ะครับ สงสัยว่าทำไมไม่มีใครพูดถึงกันเลย ไม่รู้ผมเป็นคนเดียวหรือเปล่า

หน้าเว็บหลักเข้าได้ปกติ แต่พอเข้าหน้า WEBBOARD มันขึ้นว่า เกิดข้อผิดพลาด โปรดลองใหม่อีกครั้ง

แล้วทิ้งทวนด้วย หากยังไม่ได้ กรุณาแจ้งผู้ดูแลระบบ

อะไรประมาณนี้ครับ ผมจำประโยคที่สมบูรณ์มาได้ไม่หมด - - กด Screenshot ไว้แล้ว

แต่ลืม Save ไว้ ตอนนี้เลยไม่มีรูปมาให้ดู ไม่ทราบว่ามีใครเป็นบ้างไหมครับ  :o

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
Re: เข้าหน้าเว็บบอร์ดไม่ได้ มีใครเป็นเหมือนผมไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 15:53:57 »
เป็นครับ ผมเจอมากกว่า 4 แล้วด้วย
แต่สักพักก็ใช้ได้ ก็เลยไม่ได้ใส่ใจอะไรเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ SP

Re: เข้าหน้าเว็บบอร์ดไม่ได้ มีใครเป็นเหมือนผมไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 15:57:21 »
ผมก็เป็นครับ แต่ตอนนี้เข้าหน้าเว็บหลักไม่ได้ ต้องเข้าทางกูเกิ้ล ใครเจอเหมือนผมมั้ย

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 15:58:01 »
เป็นเหมือนกันครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

HIGHSEA

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 16:01:50 »
เป็นครับ เมื่อวานก็ WEBBOARD
วันนี้ตอนนี้ก็หน้าหลัก

ออฟไลน์ devilwingzx

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 16:07:12 »
อาจจะเป็นเพราะเว็บเอ๋อครับ อาจจะเพราะจำนวนคนเข้ามาก หรือไม่ก็เป็นที่เซิฟเวอร์ หรือตัวเว็บครับ
ผมก็เป็นเมื่อกี้ครั้งแรกเลย-..-

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 16:09:30 »
ตอนนี้หน้าหลักก็ยังเข้าไม่ได้เลยครับ

ออฟไลน์ MoLee

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 16:16:02 »
ผมก็เป็นครับ  เมื่อวานนี้ก็เป็น นึกว่าเป็นเพราะเน็ทมือถือ

แต่ก็เป็นธรรมชาติ ของเว็บกำลังจะดัง  ;D

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 16:18:27 »
เป็นบางครั้งครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 16:25:16 »
เมื่อวานเป็นหลายครั้งมาก
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 16:26:59 »
ผมก็เป็นตั้งแต่เมื่อวานแล้ว เมื่อกี้จะตอบก็ไม่ได้ เข้าบอร์ดได้ แต่เปิดกระทู้ไม่ได้ หน้าแรกเข้าไปปกติ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 16:28:35 »
เป้นครัย หลายรอบเลยแหละ  :)

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 16:48:13 »
นานๆ เป็นที เป็นเรื่องปกติครับ ไม่ต้องแปลกใจ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

WINKUNG

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 16:53:28 »
สงสัย จะเป็นเพราะ มีคนเข้ามาชม เยอะจนเว็ปล่ม

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ CRMA57

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 16:54:00 »
อาการเดียวกันเลยครับ ;D
ก็นายทหารนั้นจะได้จากไหนเล่า ก็ต้องมาจากโรงเรียนนายร้อย คือจากพวกเจ้านี้เอง

ออฟไลน์ TnP_PKt

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 17:17:36 »
ผมก็เคยเป็นคร้าบเคย เป็นบางครั้งไม่บ่อยนักคร้าบ
.
.
.
แบบนี้ใช่ป่าวเอ่ยยยยย

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 17:24:39 »
^
ถูกต้องครับน้องแทน

ออฟไลน์ devilwingzx

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 17:34:15 »
ของผมขึ้นหน้าเว็บเออเร่อเลยนะครับ ไม่มีอะไรเลย ขาวผ่องอิอิ

ออฟไลน์ jones

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 17:40:21 »
เป็นเหมือนกันครับ
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 17:44:26 »
ขออภัยในความไม่สะดวกครับ ขอชี้แจงดังนี้

Databse ของเว็บเรา เอ๋อ มาตั้งแต่ช่วงกลางปีที่แล้ว เคยมีความพยายามแก้ปัญหาแล้ว และมันยังไม่ดีขึ้น
ตอนนี้ ทางตาหน่อย ของเรา ก็จัดทำวิธีการแก้ปัญหามาให้ผมได้ลองทำเองดู นานพอสมควรแล้ว

ถ้า Database เว็บ ล่ม เว็บบอร์ด เข้าไมได้ อย่าตกใจนะครับ แสดงว่า มันเป็น "อีกแล้ว"
ดังนั้น ขอรบกวนท่านที่เจอเหตุดังกล่าว ส่งอีเมล์ เข้ามาหนะครับ ไม่ต้องส่งหลังไมค์นะครับ
เพราะ ดาต้าเบส จะทำให้หลังไมค์ อ่านไม่ได้ด้วยเช่นกัน

เราพยายามจะมอนิเตอร์เว็บกันตลอดหนะครับ แต่บางที ก็อาจจะมีรอดหูรอดตาไปได้บ้าง

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 18:04:16 »
^
^
^
รับทราบครับบบ ;D

Saranyu

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 18:32:56 »
รับทราบครัล   :D

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 19:33:40 »
ขออภัยในความไม่สะดวกครับ ขอชี้แจงดังนี้

Databse ของเว็บเรา เอ๋อ มาตั้งแต่ช่วงกลางปีที่แล้ว เคยมีความพยายามแก้ปัญหาแล้ว และมันยังไม่ดีขึ้น
ตอนนี้ ทางตาหน่อย ของเรา ก็จัดทำวิธีการแก้ปัญหามาให้ผมได้ลองทำเองดู นานพอสมควรแล้ว

ถ้า Database เว็บ ล่ม เว็บบอร์ด เข้าไมได้ อย่าตกใจนะครับ แสดงว่า มันเป็น "อีกแล้ว"
ดังนั้น ขอรบกวนท่านที่เจอเหตุดังกล่าว ส่งอีเมล์ เข้ามาหนะครับ ไม่ต้องส่งหลังไมค์นะครับ
เพราะ ดาต้าเบส จะทำให้หลังไมค์ อ่านไม่ได้ด้วยเช่นกัน

เราพยายามจะมอนิเตอร์เว็บกันตลอดหนะครับ แต่บางที ก็อาจจะมีรอดหูรอดตาไปได้บ้าง

ขอบคุณมากครับ
อ้าวพี่จิมมี ยังงี้ผมส่ง หลังไมค์ ไปหาพี่ไป2 รอบ พี่ก็ไม่ได้รับอ่ะจิ?

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 23:16:15 »
เคสของน้องโม ให้ ไปถาม Toyd ครับ เขาเป็นคนเลือกเพลงมา พี่ไม่ทราบจริงๆ ลองส่งข้อความหาน้อง Toyd ดูครับ

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 08:00:27 »
เคสของน้องโม ให้ ไปถาม Toyd ครับ เขาเป็นคนเลือกเพลงมา พี่ไม่ทราบจริงๆ ลองส่งข้อความหาน้อง Toyd ดูครับ
อ๋อ ครับๆ ขอบคุณพี่มากครับ