ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ทุกๆท่านมาโพสเว็ปอ้างอิงรถต่างๆไทยหรือต่างประเทศก็ได้เพื่อเป็นข้อมูลความรู้แก่  (อ่าน 2274 ครั้ง)

ออฟไลน์ thanakorn

• Full Member
เว็บทดสอบต่างๆอ้างอิงคุณสมบัติรถราคาออฟชั่นความปลอดภัยของโครงสร้างความทนทาน ใครรู้อ่ะไรมาโพสในนี้ทีครับ
จะได้มีความรู้มาประกอบการตัดสินใจหลายๆด้านครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ถ้าเป็นเว็บไทย
ขอมองในฐานะคนอ่านนะครับ

อยากจะบอกว่า ยังไม่มีเว็บไหน ที่ถึงมาตรฐานของผมเลย แม้แต่ Headlightmag เราในตอนนี้ก็ตาม

แต่ถ้าเป็นเว็บนอก ก็มีเยอะอยู่

อย่างไรก็ตาม สามารถเสริชหาได้จาก google เพียงแต่ว่า ต้องใช้วิจารณญาณให้เยอะๆครับ

ออฟไลน์ apinui

ถ้ารถนอก ผมชอบดูรายการ TOP Gear อะครับ ดูสนุก และก็ เปรียบเทียบกันแบบเนื้อๆเลย

แต่ผมหาดูใน youtube นะ ...

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
Top Gear อีกเสียงครับ ดูรายการทีวี และอ่านเป็นเล่มบางครั้ง ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ผมติดตามที่นี่เพียงที่เดียวครับ
นอกจากที่นี่ไม่มีคำตอบให้ผมจริงๆ ผมจะไปหา Google ครับ
:)