ผู้เขียน หัวข้อ: ++ มีใครเห็น Hyundai Sonata ตัวใหม่ ออกมาวิ่งบนท้องถนนบ้างยังครับ ?? ++  (อ่าน 9674 ครั้ง)

ออฟไลน์ Severus Snape

• Full Member
อยากรู้ว่ามีปล่อยออกมาเยอะหรือยัง หรือยอดขายเป็นยังไงบ้าง
เห็นกระแสในเน็ทค่อนข้างดี ตอนไปมอเตอร์โชว์ไปขอโบรชัวร์ยังบอกว่าแจกหมดแล้วเลย ขนาดไปวันแรก ๆ
ผมเคยเห็นแค่ครั้งเดียว แถว ๆ สีลม รถนี่โดดเด่นมากเลย จอดติดไฟแดงอยู่ไกล ๆ ยังดูเด่นออกมาจากคันอื่น ๆ เลย

ออฟไลน์ Elise

• Jr. Member
  • **
สำหรับผมตั้งแต่ขับมา ยังไม่เคยเจอเลยครับ
เจอแต่ รถ SUV

ออฟไลน์ Dvung

• Jr. Member
  • **
วันนี้เลยครับสดๆร้อนๆ เห็นจอดกินก๋วยเตี๋ยววัดดงมูลเหล็ก แถววงเวียนพระราม 5 พึ่งเห็นคันแรกนี่ล่ะครับ
สวยดีครับชอบ

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• Hero Member
  • My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
เห็นคันจริง สีขาว สวนกันตอนกำลังจะไปสัตหีบ ดูเด่นมากครับ สวยมากๆ
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ผมก็ยังไม่เห็นครับ ทั้งใน กทม. และ ตจว. แต่เห็นมาอยู่บนโชว์รูมแล้ว (รังสิตและโคราช)
ส่วนที่นี่ก็มีสมาชิกเราได้รับรถเรียบร้อยแล้วครับคันนึง ดูในห้อง User'Voice ครับ  ;D

ปล. โบรชัวร์หมดหรอครับ ผมไป 3 วัน (1 ใน 3 เป็นวันสุดท้ายของงานด้วย) ขอเซลล์มาก็ได้มาทั้ง 3 วันเลยนะครับ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Severus Snape

ผมก็ยังไม่เห็นครับ ทั้งใน กทม. และ ตจว. แต่เห็นมาอยู่บนโชว์รูมแล้ว (รังสิตและโคราช)
ส่วนที่นี่ก็มีสมาชิกเราได้รับรถเรียบร้อยแล้วครับคันนึง ดูในห้อง User'Voice ครับ  ;D

ปล. โบรชัวร์หมดหรอครับ ผมไป 3 วัน (1 ใน 3 เป็นวันสุดท้ายของงานด้วย) ขอเซลล์มาก็ได้มาทั้ง 3 วันเลยนะครับ

แสดงว่า เค้าอาจจะเห็นว่า ผมดูไม่น่าจะมีปัญญาซื้อ เลยขี้เกียจหยิบให้มั้งครับ (-_-")

ออฟไลน์ Ruksadindan

แหะๆ เคยเห็นบนถนนที่เมกาน่ะครับแต่ที่ไทย ยังหวังจะเห็นด้วยตาตัวเองอยู่

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ในเว็บเรามีคนถอยแล้วนี่

แต่ตัวจริงๆ ผมก็ยังไม่เคยเห็น ถ้าโฉมที่แล้วยังเคยเห็นบ้างครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ PuppyKak

รถมันสวยมากเลยย

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
เคยเจอแต่ทักษอร.. ;D
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ NoName__???

แถวตึกช้างมีอยู่คันสีขาวสวยมาก ;D

ออฟไลน์ Nut_K

แหะๆ เคยเห็นบนถนนที่เมกาน่ะครับแต่ที่ไทย ยังหวังจะเห็นด้วยตาตัวเองอยู่

+ 1 ครับ

แต่คันจริงดูแล้วสั้นๆยังไงก็ไม่รู้อะ

WINKUNG

• บุคคลทั่วไป
เจอที่หาดใหญ่ รถคนมาเลเซีย คับสวยมาก แต่ไม่มีหลังคากระจก  >:(

(เจอก่อนเปิดตัวในไทยอีก 55)

;D ;D ;D

ออฟไลน์ chai99

• Sr. Member
เห็นแถวสาธรครับ สวยมากจริงๆยังอยากได้เลย
แต่เห็นราคาแล้วเอาไปเทีบยกับเจ้าตลาด แล้วต้องรอคิดก่อน ;)

ออฟไลน์ The Relentless Pursuit of Perfection

เห็นแล้วครับ สีดำ ในซอยแถวบ้าน

ออฟไลน์ APN

• Newbie
  • *
เห็นแล้วครับในตัวเมืองพัทยา สีดำ

ออฟไลน์ Nuttie

ผมเห็นจอดอยู่ที่โชว์รูมแถวปิ่นเกล้า เห็นบ่อยมากคันสีดำ  :)

ออฟไลน์ Eddy5659

เจอตัวเป็นๆ ที่ชลบุรีหลายรอบแล้วครับ งามและแปลกตาดีมากมาย

เอา camry ไปจอดไกล้ๆ รถผมดูนิ่งและแก่ขึ้นเลยอะ หุหุหุหุ อยากได้ๆๆๆๆๆ
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ Sman

เคยเห็นสีขาวคันหนึ่ง แถวสีลม สวยหรือไม่ ก็ว่าสวย แต่จะซื้อหรือไม่ คิดดูก่อน เพราะมันไม่ค่อยมีศูนย์บริการให้เข้าน่ะครับ

ออฟไลน์ 2k

ตัวรถดูธรรมดาแต่เครื่องมันนี่สิจัดจ้านเอาเรื่องเลย 2000cc แรงมาตั้ง 160 แน่ะ  :-*
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ HaMz

• Newbie
  • *
สิ้นเดือนมีนาที่ผ่านมาผมมีโอกาศได้ไปเกาหลี เห็นวิ่งจนเบื่อเลยแหละครับ สวยนะครับ แต่คิดว่าตื่นตาตื่นใจกับHyundai EQUUSมากกว่า ;D

ออฟไลน์ simcity

มีคนในเวบนี้ review แล้วในห้อง user voice ครับ

ออฟไลน์ korkongzz

ผมอมยู่หาดใหญ่ ที่โชว์รูม หาดใหญ่จอดมา 1เดือนได้แล้วสำหรับ โซนาต้า ที่จอดเป็นสีบรอนเงินนะครับ

ส่วนบนถนนนั้นเห็นสีดำขับหน้าโรบินสันหาดใหญ่ครับ ส่วนทูซอน สีทองนั้น ใน ม.อ. ขับอยู่คันนึ่ง ถ้าเดาไม่ผิดน่าจะเป็นของบุคคลากรแพทย์นะครับ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ผมอยู่ฝั่งธน ยังไม่เห็นสักคันเลยครับ
:(

ออฟไลน์ jones

เคยเหงอยู่ลาวคันเดวคับ
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
เคยเหงอยู่ลาวคันเดวคับ
พี่ครับ เขียนภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ เวปเราอนุรักษ์ภาษาไทยครับพี่ :)