ผู้เขียน หัวข้อ: !+! ห่างหายไปนาน ถ่ายรูปรถที่ฝรั่งเศสมาให้ชมกันครับ !+!  (อ่าน 18980 ครั้ง)

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

• Sr. Member
เพิ่งกลับมาจากตะลอนทัวร์ฝรั่งเศส 10 วันครับ ไปนานจนคิดถึงบ้าน คิดถึงอาหารไทยกันเลย เจอแต่อาหารฝรั่งเศสติดกัน 10 วัน!! ถ่ายรูปรถมาเยอะพอควร แต่จะคัดๆภาพสวยๆมาให้ชมละกันครับ

ภาพแรก - Renault Latitude
ภาพสอง - Skoda Superb กลายเป็นแท็กซี่ไปแล้วที่ฝรั่งเศส
ภาพสาม - Opel Meriva
ภาพสี่ - VW Touran

ภาพแรก - Renault Megane 5drs
ภาพสอง - Aston Martin Vantage (แอบไปเป็นนายแบบนิดนึง 555+)
ภาพสาม - Ford Focus RS (โหดดดดด)
ภาพสี่ - Audi A1

ภาพแรก - MB SL-Class (ลายน่ากลัวมากกกก เจ้าของรถช่างกล้า)
ภาพสอง - VW Golf GTD
ภาพสาม - MB SLR722s Convertible
ภาพสี่ - กินรวบ 3 คัน Audi A5 Convertible, Range Rover และ Audi Q7

ภาพแรก - MB E-Class W212 (สีน้ำเงินในเมืองไทยไม่ค่อยมีคนสั่ง ผมว่ามันสวยดี)
ภาพสอง - Audi New A6
ภาพสาม - Audi New A8
ภาพสี่ - MB GLK-Class
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2011, 07:59:47 โดย !+! Bomb !+! »

ภาพแรก - Nissan Qashqai MC (ตัว MC สวยกว่าตัวก่อน MC มากกกก)
ภาพสอง - บรรดาแท็กซี่ไฮโซของที่นี่ (แต่ยังไม่ไฮโซที่สุด)
ภาพสาม - ยาวมากกกกก
ภาพสี่ - Citroen C4 Picasso

ภาพแรก - Mitsubishi i กำลังเติมไฟอยู่ริมถนน
ภาพสอง - Renault Megane Coupe
ภาพสาม - Mitsubishi ASX
ภาพสี่ - Fiat 500C วิ่งกันตรึมในฝรั่งเศสทั้งรุ่น 500 และ 500C (รวมถึง Abarth 500 และ 695 Tributo)

ภาพแรก - MB S-Class W221
ภาพสอง - BMW X6 พร้อมนายแบบ ^^
ภาพสาม - Bentley Continental GTC พร้อมนายแบบ (อีกแล้ว - -")
ภาพสี่ - Alfa Romeo Mito

ภาพแรก - Citroen C5 ก็วิ่งกันเพียบในฝรั่งเศส
ภาพสอง - Ford Kuga
ภาพสาม - Ford Mondeo
ภาพสี่ - Opel Insignia

ภาพแรก - Range Rover ตัวใหม่สุด
ภาพสอง - New C-Class MC สวยกว่าตัวก่อน MC มากสำหรับด้านหน้า ด้านหลังไม่เปิดไฟหรือเหยียบเบรคก็ดูไม่ค่อยออกครับ
ภาพสาม - BMW 5 Series F10
ภาพสี่ - MB SLK-Class R172

ภาพแรก - New MB CLS-Class
ภาพสอง - New MB CLS-Class
ภาพสาม - MB E-Class Convertible
ภาพสี่ - Hyundai Tucson

สุดท้ายแล้วครับ ขอขอบคุณทุกท้านที่เข้ามาชม มีทริปต่อไปก็จะถ่ายมาให้ชมเรื่อยๆครับ :))

อันนี้ Citroen DS4 4 ภาพล้วนจากโชว์รูมที่ถนน Champ Elysee คันจริงดูดีมาก ไม่น่าเชื่อว่า Citroen ทำได้ดีขนาดนี้ ภายในก็ดูหรูหราด้วยการบุหนังทั้งคอนโซล เสียดายน่าจะมีตัว DS5 ให้ดูด้วย

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
ภาพแรก - Range Rover ตัวใหม่สุด
ภาพสอง - New C-Class MC สวยกว่าตัวก่อน MC มากสำหรับด้านหน้า ด้านหลังไม่เปิดไฟหรือเหยียบเบรคก็ดูไม่ค่อยออกครับ

ตกใจฝั่งตรงข้าม F10 มากกว่าครับ Hummer H2 Limosine  :o :o :o :o

ออฟไลน์ BRiGHT<

• Jr. Member
  • **
สุดยอดมากครับ ทำไมฝรั่งเศษใช้ซีตรองเยอะจัง บ้านเราไม่ค่อยเห็นเลย

สุดยอดมากครับ ทำไมฝรั่งเศษใช้ซีตรองเยอะจัง บ้านเราไม่ค่อยเห็นเลย

ซีตรองรถประจำชาติเค้านะครับ จะไม่ให้วิ่งเกลื่อนได้ยังไงล่ะ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ ;)

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ

ตกใจฝั่งตรงข้าม F10 มากกว่าครับ Hummer H2 Limosine  :o :o :o :o
ใช่เลยครับ สงสัยคงตีวงเลี้ยวกันลำบากน่าดู

ขอบคุณสำหรับรูปรถสวยๆนะครับพี่บอมบ์ :D
ปล.Alfa Romeo Mito น่ารักมากกก

ออฟไลน์ Fly to dream

อยากไปมากฝรั่งเศส  แต่อยากไป เมืองชายทะเล ไม่ใช่ปารีส

ขอบคุณที่เอามาให้ชมครับพี่บอม
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
รถฝรั่งเศสนี่รูปทรงมันสวยหยดย้อยจริงๆเลยครับ
ขอบคุณสำหรับรูปภาพสวยๆครับ

ออฟไลน์ mkuski

• Full Member
ภาพแรก - Mitsubishi i กำลังเติมไฟอยู่ริมถนน
ภาพสอง - Renault Megane Coupe
ภาพสาม - Mitsubishi ASX
ภาพสี่ - Fiat 500C วิ่งกันตรึมในฝรั่งเศสทั้งรุ่น 500 และ 500C (รวมถึง Abarth 500 และ 695 Tributo)

คันนี้ไม่ใช่   Mitsubishi i   นะครับ ที่ถูกกต้องคือ เปอร์โย iOn ที่ Mitsubishi  ผลิตให้

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
peought เห็นน้อยจังเลย ครับ รถ ประเทศเค้าแท้ๆ แต่ citrone ล้อสวยมากๆๆๆ ครับ

ขอบคุณที่เอามาให้ชมครับ

ออฟไลน์ wiszard

• Full Member
ประเทศเขาเจริญดีนะครับ มีจุด charge battery ทั่วเมืองแล้ว

เยี่ยมไปเลย!

ปล.ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆนะครับ

ออฟไลน์ Nut_K

อยากไปฝรั่งเศสจัง

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
บอมไปงานไหนมาเนี่ย?

ปล. รูปที่ยืนถ่ายคู่กับ เบนท์ลีย์ นี่แบบว่า.....

อิอิอิ

ออฟไลน์ TTL

อยากให้เมืองไทยCitroenเป็นรถที่นิยมจังเลยครับ ดูมุมไหนก็สวยลำ้้ ้ทั้งนั้นเลย แต่ว่าก็แอบเสียดายที่มันไำม่โตในไทยและปัจจัยอีกหลายๆอย่าง
ป.ล.ขอบคุณสำหรับ รูปสวยๆที่นำมาฝากให้ชมกันนะครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

แจ่มมากครับ

ออฟไลน์ zawadio

• Newbie
  • *
เเหล่มเลย

;D ;D ;D

ออฟไลน์ udis

ขอบคุณครับ โห้ รถจอดชาร์ตไฟฟ้า เพิ่งเห็นภาพที่เป็นจริงๆใช้ในชีวิตประจำวัน
เมื่อไหร่บ้านเราจะได้เห็นภาพแบบนี้ในบ้านเราหนอ อีก10 ปีจะได้เห็นไหมครับ?
Misubishi i-MiEV

;D ;D ;D

ออฟไลน์ H.

เรย์โนลรุ่นสาวแว่น (Megane)
H.

เรย์โนลรุ่นสาวแว่น (Megane)

คิดได้ไงเนี่ย 5555

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
โอ้ รถสวยๆทั้งนั้นเลยครับ พี่บอม ผมชอบ audi A6 A8 สุดๆ