ผู้เขียน หัวข้อ: มารายงานตัวละครับ พร้อมกับรถสวยๆจากอิสราเอล อิอิ  (อ่าน 21111 ครั้ง)

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
ขอบคุณมากเลยครับ เหมือนได้ไปเที่ยวด้วยเลย ว่าแต่เอ่อ ไปสัมนาจริงรึเนี่ยเหมือนไปแบบกรุ๊ปทัวร์เลย
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
จริงๆครับ ไปอิสราเอลครั้งนี้ทั้งหมดประมาณ 5 วัน

นั่งเครื่องบินไปกลับก็ 1 วันแล้ว (ไป 12 กลับ 12 ชม โดยประมาณ)

แล้วก็สัมมนา 2 วัน เที่ยว 2 วัน อิอิ

ออฟไลน์ kimjung

• Sr. Member
อยากไปเที่ยวถ่ายรูปมั่งจัง กล้องขึ้นสนิมแล้วตอนนี้