ผู้เขียน หัวข้อ: PS camata การผสมผาน(บางอย่าง) รถญี่ปุ่นกับรถเกาหลีลีลีลีลี  (อ่าน 3367 ครั้ง)

ออฟไลน์ FirstZ77

• Full Member
  • บาน
 ;D ;D

ขอถามอะไรหน่อยครับ ไอ่ วิธีธีการ ps รถเป็นหุ่นยนต์ทำยังไงครับ ??? 8)

ออฟไลน์ Tan Int

• Hero Member
ตอนเข้ามา ก็งงว่า อะไรอะ Camata จะว่าเป็น Camaro ก็ไม่ใช่
มาดูดีๆ อีกทีรู้เลย............

ดูสวยลงตัวดีนี่ครับ.......

แต่ ขอถามคำถามเดียวกับที่ จขกท. ถามจริงๆ ผมก็อยากรู้มานาน..... :)
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
สวยดีครับๆ ดูดีเลยอะ ครับ  ;D

ที่ทำเป็นหุ่น

ผมหามุมที่มันเหมือนกับตัวหุ่นอะครับ แล้ว ตัด มุม ที่มันเข้ากัน มาแปะ ลงไป แต่ละชิ้น หมุนนิดหน่อยๆ อะครับ ทำเงาทำไรให้เหมือนหน่อยอะครับ

อันนี้อาจจะไม่ค่อยเนียนนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2011, 22:45:45 โดย nine959 »