ผู้เขียน หัวข้อ: ---วาดเล่นๆ แก้เบื่อคืนวันพุธครับ (ไม่มียี่ห้อ)---  (อ่าน 4065 ครั้ง)

ออฟไลน์ DarkBlueFlamingo

• Full Member
แวะมาทักทายพี่น้องชาว HLM ครับ สบายดีกันรึป่าว?

จขกท.งานยุ่งมากกกกก คืนไหนว่างก็นั่งจับปากการะบายความเครียดครับ  ;D

วิจารณ์ตามสะดวกครับ มีรูปเดียวเนี่ยแหละ
"As a child,I though car design was done by engineers in their coffee breaks"
                                                                            John Challen

Chariot

• บุคคลทั่วไป
Re: ---วาดเล่นๆ แก้เบื่อคืนวันพุธครับ (ไม่มียี่ห้อ)---
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 09:44:30 »
นี่มัน Ford Forty-nine coupe ใช่มั้ยเนี่ย...  :D

ออฟไลน์ Lertvarit

• Hero Member
Re: ---วาดเล่นๆ แก้เบื่อคืนวันพุธครับ (ไม่มียี่ห้อ)---
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 12:23:56 »
สวดยอดด :o :o
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 17:21:28 »
สุดยอดครับ สวยดีครับ   ;D

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 22:40:24 »
อุ๊ต่ะ! :o

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 20:27:58 »
พี่แคนครับ

คันนี้กลิ่น Ford ลอยมาเตะจมูกแทบหักเลยครับ 555555
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 15:28:26 »
งามครับ

ผมติดตามผลงานของจขกท. มาตั้งแต่แรกๆ และ เห็นว่าลายเส้นของจขกท. พัฒนาขึ้นเยอะมาก

ออฟไลน์ DarkBlueFlamingo

• Full Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 18:44:47 »
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาดูและคอมเมนท์ครับผม

พยามต่อปายยยย....
"As a child,I though car design was done by engineers in their coffee breaks"
                                                                            John Challen