ผู้เขียน หัวข้อ: เอา update prius plug-in official มาฝากครับ  (อ่าน 4352 ครั้ง)

ออฟไลน์ -*PoM*-

• Full Member
เอา update prius plug-in official มาฝากครับ
« เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 15:32:19 »

มี daytime running light แล้ว  :)

เบาะไฟฟ้าแล้ว ไม่มีที่โยกเบาะแล้ว ;D + ภายในดำๆ Source:http://www.toyota.com/prius-plug-in/interior-360.html

The Advanced trim level adds Head-Up Display, LED headlamps, SofTex interior seat trim, eight-way adjustable power driver seat, a JBL® premium audio and HDD navigation system and exclusive Entune Plug-in Hybrid Applications for smartphones
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2011, 10:06:10 โดย -*PoM*- »

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: เอา update prius plug-in official มาฝากครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 16:54:56 »
ขอบคุณครับ รอดูมันเข้ามาเป็นพวงมาลัยขวาอีกที

ออฟไลน์ vellcap

Re: เอา update prius plug-in official มาฝากครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 22:32:53 »
พวงมาลัยขวารู้สึกจะทดสอบที่ประเทศอังกฤษนะครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 22:47:57 »
อยากเห็นสวิตซ์เบาะจังเลยจริงๆ
แต่ที่อเมริกานี่ที่วางแก้วเป็นที่วางแก้วจริงๆเลย

เดี๋ยวรอดูว่า มีอะไรที่ทำให้เราตกใจบ้าง
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ udis

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 23:42:31 »
ทำไมที่ปัดน้ำฝนยังเป็นรุ่นเก่าล่ะครับ แบบของไทย Version ล่าสุดสวยกว่าครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ -*PoM*-

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 02:19:47 »
ทำไมที่ปัดน้ำฝนยังเป็นรุ่นเก่าล่ะครับ แบบของไทย Version ล่าสุดสวยกว่าครับ
 ;D ;D ;D

ผมว่าที่ปัดน้ำฝนเค้าไฮโซกว่าอ่ะ สังเกตุ ด้านคนนั่งมันเหมือน lexus RX เลยนะ เป็นแบบยืดๆๆหดๆๆได้(หรือแบบเบนซ์)

ออฟไลน์ udis

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 10:29:31 »
 ;D ;D ;D

ผมว่าที่ปัดน้ำฝนเค้าไฮโซกว่าอ่ะ สังเกตุ ด้านคนนั่งมันเหมือน lexus RX เลยนะ เป็นแบบยืดๆๆหดๆๆได้(หรือแบบเบนซ์)

เอะ หรือผมดูผิด หมายถึงด้าหน้าหรือด้านหลังครับ
ผมหมายที่ปัดน้ำฝนด้านหลังน่ะครับ เพราะบ้านเราเปลี่ยนเป็นอีกแบบแล้วครับ (ตอนเปิดตัวแรกๆจะเป็นอีกแบบนึง)

งั้นถ้าตอนเปิดตัว Prius ใช้แบบยืดหดได้ พอเปิดตัวไปซักพักใช้แบบยืดหดไม่ได้ใช่เปล่าครับ

Prius บ้านเราล่าสุด

Prius Plug-in

ส่วนตัวผมชอบแบบบ้านเราตัวใหม่ ดูแข็งแรงดี เรียบร้อยด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2011, 11:01:17 โดย udis »

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 16:27:13 »
 ;D ;D ;D

เอะ หรือผมดูผิด หมายถึงด้าหน้าหรือด้านหลังครับ
ผมหมายที่ปัดน้ำฝนด้านหลังน่ะครับ เพราะบ้านเราเปลี่ยนเป็นอีกแบบแล้วครับ (ตอนเปิดตัวแรกๆจะเป็นอีกแบบนึง)

งั้นถ้าตอนเปิดตัว Prius ใช้แบบยืดหดได้ พอเปิดตัวไปซักพักใช้แบบยืดหดไม่ได้ใช่เปล่าครับ

Prius บ้านเราล่าสุด

Prius Plug-in

ส่วนตัวผมชอบแบบบ้านเราตัวใหม่ ดูแข็งแรงดี เรียบร้อยด้วย

อันนั้นซื้อติดเองครับ อันที่มีมาก็เป็นแบบที่คุ้นเคยครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ