ผู้เขียน หัวข้อ: [มอไซค์] Honda click i ไม่สามารถบี้ Yamaha Fino ได้ ขนาดส่งหัวฉีดมานะเนี่ย  (อ่าน 15254 ครั้ง)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
นี่ขนาดฮอนด้า ส่งคลิก ไอ หัวฉีดมาระยะนึง + พรีเซนเตอร์ที่มีชื่อเสียง(และแฟนคลับ) บี้ เดอะสตาร์

แต่ก็ยัง"บี้" Yamaha Fino ไมไ่ด้เลยพอขึ้นปีใหม่

เอ๊ะชักยังไงแล้วแฮะ งานนี้น่าสนุก

ออฟไลน์ BnN

ฮอนด้า เวฟเห็นขายดีตลอดกาลเลยนะเนี่ย

ออฟไลน์ marderlar

• Newbie
  • *
อยากให้ Kawaหฟาร D-tracker ลดราคาจัง หรือใครจะขายมือสองถูกๆมีมั้ยครับ

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
คงต้องรอให้ Honda ออก classic มาบ้างละมั้งครับ

ก็ไม่เห็นยอมทำนิ ทั้งๆที่ตัวเองก็เคยมี Honda C ที่เป็นตำนาน
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• Full Member
  • You'll Never Walk AGAIN
    • Thai Washer Car Club
ผมชอบ Click นะคับ... แต่ที่บ้าน ดันมี Fino ซะงั้น อ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ปล. ชอบขี่ Click ของเพื่อน มากกว่าขี่ Fino ของที่บ้าน ซะอีก...

ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ mooo

• Newbie
  • *
เมื่อไหร่ KAWA จะตื่นซะที

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
Mio ขายได้มากกว่า CZ-i หรอครับ
ไม่น่าเชื่อ
ส่วน Mio กับ Fino ได้เวลาจับเปลี่ยนโฉมใหม่ครบปีนี้พอดีเลยนี่
อยากเห็นรูปจัง
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ hondajazz

• Newbie
  • *
FiNO สวยดีครับผมก็ใช้อยู่

ออฟไลน์ marderlar

• Newbie
  • *
ใครอยู่ชมรมพวกมอไซ offroad บ้างครับ

ออฟไลน์ ?????????????????

• Jr. Member
  • **
  • ????? ?????
สงสัยเพราะไฟหน้าฟีโน่ สว่างกว่า พี่แกติดไปซะเจ็ดดวงเต็มๆ  8)
;D ???????????????????????????

ออฟไลน์ gateaux

• Sr. Member
Honda ประมาทคู่ต่อสู้ไปครับ  ปล่อยจน Fino ขึ้นหิ้งไปแล้ว