ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่น่าเชื่อว่าจะมีแบบนี้ในไทยด้วย "super wide body Porsche 911"  (อ่าน 6980 ครั้ง)

ออฟไลน์ art_duron

• Sr. Member
โดยสำนัก RWB ครับมาทำรถถึงที่เมืองไทยกันเลย
บอกได้คำเดียว "โค-ตะ-ระ กว้างมาก"  ;D

ราคาประมาณ $18,000 ครับใครมี 911 ตัว 993 หรือ 964 สนใจก็ลองดูนะครับ
ปล. มีโชว์ขึ้นลูกระนาดด้วย มันใช้ในไทยได้จริงแหะ  ;D

ที่มา http://www.worldcarfans.com/111102837727/rauh-welt-begriff-super-wide-body-porsche-911s-for-the

ออฟไลน์ Maximus

• Full Member
  • ท่องเที่ยวไปตามทางที่ใจฝัน
    • Max Pruit
ตอนนี้เสร็จแล้วสองคัน รอคิวอีกหลายคันเลยครับ คันจริงสวยมากกกกก

ออฟไลน์ SP

• Hero Member
สวยมากเลยครับ แต่เหมือนรถลงแทร็คมากกว่า แล้วคลิปที่ท้ายมานี่เหมือนในการ์ตูนญี่ปุ่นเลย  ;D ;D ;D

keanetona

• บุคคลทั่วไป
งามจริงๆครับ

และ เขาแต่งฉลาดจริงๆ ไม่ทำให้รถเตี้ย แต่ดึงโป่งลงทำให้รถดูเตี้ย นอกจากสวยแล้ว ยังสามารถใช้งานได้จริงๆ

ออฟไลน์ แป้งอ้วน

ผมชอบตอนหัวเราะพร้อมกันคับ

เหมือนกระจกส่องสะท้อนเงา ตอนเราชอบอะไรมากๆๆ
ขับสี่ TURBO จาเอาอารายอีก

ออฟไลน์ Aphutylfc

เท่มากๆครับ

GeMiNi

ด้านหน้าเหมือนเอาไปรวมร่างกับ 959  8)

ออฟไลน์ kritphakhin

แจ่มสุดๆครับ

ออฟไลน์ udis

ดูแล้วชอบครับ

nattanon_661

มันดู คลาสสิคโฮกก ๆ