ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยครับเรื่อง dock extender for iphone อะครับ  (อ่าน 3155 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
อยากได้ dock extender สำหรับเสียบdock ที่มันวาง กับ iphone ที่ใส่เคส ไม่ได้อะครับ เป็นรูปร่างคล้ายๆแบบนี้อะครับ  ไม่เอาสายอะครับ

http://www.sendstation.com/us/products/dockextender/

ไม่ทราบใครเคยซื้อหรือพอรู้แหล่ง ขายบ้างไหมอะครับ หาไม่มีเลยอะครับต้องสั่ง ebay แต่ไม่เคยสั่งอะครับ ไม่รู้ยากไหมไว้ใจได้ไหมอะครับ
ขอบคุณทุกท่านนะครับ

nattanon_661

• บุคคลทั่วไป
Re: ถามหน่อยครับเรื่อง dock extender for iphone อะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2011, 12:23:09 »
เซียร์รังสิต กับ พันธุ่ทิพย์ ครับเยอะ!

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
Re: ถามหน่อยครับเรื่อง dock extender for iphone อะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2011, 12:52:30 »
เซียร์รังสิต กับ พันธุ่ทิพย์ ครับเยอะ!

มีหรอครับ เดียวจะลองไปดุครับ กลัวมีแต่แบบของไม่ดีอะครับ สงสัยต้องไปเดินหาซะละขอบคุณครับ ถ้าใครมีแหล่งอีกบอกได้นะครับ