ผู้เขียน หัวข้อ: ค่ายรถต่างๆในงาน BOI FAIR เขามาโชว์อะไร  (อ่าน 3956 ครั้ง)

ออฟไลน์ a_mad45

• Jr. Member
  • **
ค่ายรถต่างๆในงาน BOI FAIR เขามาโชว์อะไร
« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2011, 01:29:18 »
   ในช่วงมกราคมปีหน้า มีงาน BOI FAIR ซึ่งดูจากแผนที่ จะมี พาวิลเี่ลี่ยน ของพวกค่ายรถต่างๆด้วยครับ เพื่อนพี่น้องสมาชิกพอจะทราบไหมว่าค่ายรถเหล่านี้เขาจะเอาเทคโนโลยีในการผลิตรถมาโชว์ หรือว่าจะมีรถรุ่นใหม่มาโชว์ หรือว่า จะมีการเปิดตัวรถรุ่นใหม่ๆด้วยครับ  เพราะทุกค่ายคงอวดศักยภาพเทคโนโลยีของตัวเองเต็มที่
ปล.ในแผนที่เห็นพาวิลเลี่ยนของค่ายซูซูกิและก็มิตซูบิชิด้วย ไม่รู้จะมี eco car ตัวใหม่มาโชว์ป่าว.....

ที่มา:http://www.skyscrapercity.com/showthread.php?t=1415648

ออฟไลน์ i.Arm

• Jr. Member
  • **
Re: ค่ายรถต่างๆในงาน BOI FAIR เขามาโชว์อะไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2011, 10:43:30 »
น่าจะเน้นโชว์ที่เทคโนโลยีของแต่ละค่ายมากกว่านะครับ
เห็นฮอนด้าเอาขึ้นหน้าเว็บว่าจะไปโชว์เหมือนกัน แต่ยังไม่ได้บอกรายละเอียดว่าจะโชว์อะไร
ส่วนตัวคิดว่าค่ายรถส่วนใหญ่น่าจะโชว์เทคโนโลยีเกี่ยวกับการอนุรักษ์สิ่งแวดล้อมตามกระแสโลกตามเคย

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
Re: ค่ายรถต่างๆในงาน BOI FAIR เขามาโชว์อะไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2011, 13:30:31 »
ซูซูกิ นี้งงเหมือนกันว่ารถหรือมอเตอร์ไซ์ครับ. คงเอาพวกหลังมามากกว่าครับ

มาผ่าเครื่อง ผ่าเกียร์ แสดงเทคฯในรถรุ่นต่างๆ

มิตซู. คงเป็นรถน่ะครับ ก็คล้ายๆกัน เอาเทคโนฯมาโชว์

แหม่นึงถึงสมัยแสดงที่สุรานารี โคราช สมัยเรียนมหาลัยเลย. BOI งานร้อนจริง

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 11:39:21 »
คงจะได้เห็นพวก ECO Car กันหนะครับ

ทั้งหมดนี้ โชว์เทคโนโลยี ไม่มีขาย ไม่รับจอง แต่มีให้ลงชื่อติดต่อกลับ ครับ