ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านไดพอจะทราบรายละเอียด Jazz นำ้เ้ข้า Lot.2 ราคาเพิ่ม 5000 มี DVD + Bluetooth  (อ่าน 4932 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tapanan

• Sr. Member
 Jazz นำ้เ้ข้า Lot.2 ราคาเพิ่ม 5000 มี DVD + Bluetooth ท่านไดพอจะทราบรายละเอียดเครื่องเล่น DVD บ้างครับ เพราะเค้า Audio Control ออกไป ใน Lot. แรก... เพื่อจะได้ตัดสินใจว่า เอา Lot. ไหนดี

ออฟไลน์ FyGI

• Hero Member
เมื่อวานไปดูมา

เซลล์บอกว่า ตัด Paddle ออกด้วยนะครับ

ส่วนเครื่องเล่น ยังไม่ทราบว่ายี่ห้อไหน

ผมคิดว่าน่าจะเหมือนของ freed หรือเปล่า

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
Pioneer 5.8" ตัวล่างๆครับ

Pd ไม่ได้ตัดครับ ตัดตัวคุมวิทยุที่พวงมาลัย

ออฟไลน์ FyGI

งั้นเซลล์มั่วละ

ออฟไลน์ Vici

• Full Member
เค้านำเข้าตัวไม่มีวิทยุมาใส่เพิ่มในไทยรึป่าว... ตัวแรกน่าสนกว่าเยอะๆ

ออฟไลน์ pongisra

เค้านำเข้าตัวไม่มีวิทยุมาใส่เพิ่มในไทยรึป่าว... ตัวแรกน่าสนกว่าเยอะๆ

ผมเดาว่าแบบนี้แน่ๆเลยครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

อ้าว เริ่มตัดแล้วไง

ออฟไลน์ Tapanan

• Sr. Member
ล่าสุด Sale โทรมาแจ้ง สีส้ม มีแต่ Lot.1 หมดสิทธิได้่ DVD