ผู้เขียน หัวข้อ: freed แอร์แถวสามไม่เย็นหรอคับ  (อ่าน 4163 ครั้ง)

ออฟไลน์ noradee

• Newbie
  • *
freed แอร์แถวสามไม่เย็นหรอคับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 20:47:04 »
ผมกับครอบครัวเพิ่งได้ไปลอง test drive กับ เจ้า freed
ทุกอย่าง เยี่ยมไปเลยคับ ยกเว้นเรื่องสำคัญเรื่องเดียว

"แอร์ ไม่ถึงที่นั่งแถวสาม"
ผมใช้เวลา test ประมาณ 15 นาที แอร์เจ้ากรรมก็ยังไม่เย็นได้ใจ
เทียบกับเจ้า avanza ที่มีแอร์แถวสองมาให้ ไม่ได้เลยคับ

เลยขอความกรุณาถามท่านผู้ใช้หน่อยคับ
ว่าถ้านั่งตำแหน่งแถวสาม แอร์ของเจ้า freed เย็นไหมคับ กลัวว่าจะร้อนเหมือน wish แถวสามอ่ะคับ

ออฟไลน์ yod artstu

• Hero Member
Re: freed แอร์แถวสามไม่เย็นหรอคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 22:31:21 »
มันเย็นไม่ถึงอยู่แล้วครับ
อย่างที่เค้าว่ากัน เดินทางในเมืองแป๊บ้ดียวไม่เป็นไร
แต่ออก ตจว คงไม่ไหว เดี๋ยวหวัดแดด รับประทาน
และเท่าที่ค้นข้อมูล คนใช้ไม่แพร่หลายเท่าโตโยต้าวิช
ดังนั้นชุดแอร์แถวสามยังไม่มีครับ
: )

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
Re: freed แอร์แถวสามไม่เย็นหรอคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 10:56:23 »
ไม่มีแอร์ แถว2,3 ครับ

ต้องหาฟิมล์ดีๆ ช่วยครับ ขับยาวๆคงไม่มีปัญหา แต่ขับในเมืองหลังจากตากแดดนี้มีเฮ  ;D