ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม สถานที่ตั้ง สน ทางด่วนหนึ่งครับ  (อ่าน 3864 ครั้ง)

ออฟไลน์ digda

• Newbie
  • *
หาใน  กูเกิ้ลแล้วแจ้งว่า เป็นช่วงพระรามเก้าตัดเรียบด่วนรามอินทรา แต่ในใบสั่งแจ้งว่า เป็นแถวๆๆคลองเตยครับจะไปเสียค่าปรับเรื่องแผ่นป้ายทะเบียนครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
Re: สอบถาม สถานที่ตั้ง สน ทางด่วนหนึ่งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 10:04:16 »
หาใน  กูเกิ้ลแล้วแจ้งว่า เป็นช่วงพระรามเก้าตัดเรียบด่วนรามอินทรา แต่ในใบสั่งแจ้งว่า เป็นแถวๆๆคลองเตยครับจะไปเสียค่าปรับเรื่องแผ่นป้ายทะเบียนครับ ขอบคุณครับ

ตรงคลองเตย คือด่วน1

พระราม9 ด่วน2 ครับ

ดูในใบแจ้ง น่าจะด่วน1 น่ะครับ ขนาดแฟนโดนตรงรามอินทรา ยังให้ไปรับที่ด่วน1เลย