ผู้เขียน หัวข้อ: โฆษณาโดราเอม่อนตัวที่ 5 ออกแล้ว บ้านสุเนะโอะมีรุ่นอะไรบ้างครับเนี่ย ?  (อ่าน 5401 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member

เชิญชมครับ

ที่ผมคิดว่าใส่ใน DIscussion เพราะว่า Toyota พยายามบังรถคันสีเทา ๆ คันนึงตรงกลางอยู่ครับ ?
มันคือ Camry ใหม่หรือเปล่าครับ ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2012, 14:10:47 โดย Ishida »
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ก็เห็นหมดทุกคันหนิครับ   ;D หรือป่าว

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ทราบแต่ว่ามี Camry HV,Prius S,FJ Cruiser,Alphard,IQ,Century ครับ

(น่าจะให้บ้านซูเนโอะมี Murano Latio Note Lafesta Fuga Tiida นะ
คนละยี่ห้อ แต่บุคลิกเข้ากันดีนะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2012, 14:28:29 โดย Iwata Kana ZR-FXE »
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Alzfredz

• Full Member
  • M/T Addicted!!
เห็นมี 2000GT ด้วยนี่นาครับ =w=" ใช่มะหรือว่าผมมองผิด =w="a

แต่ส่วนตัวแล้ว ซูเนโอะในโฆษณาตัวนี้หล่อทั้งกายและใจเลย =w=b
Life didn't promise to be wonderful. So, we have to make it wonderful with our hands!!

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ทามไมน้องไจเอน น่ารักจังเลย :D จากเดิมอ้วนกลม กลายเป็นน่ารัก ยังกะ SNSD นะครับ ;)

ออฟไลน์ Pluem_411

ทามไมน้องไจเอน น่ารักจังเลย :D จากเดิมอ้วนกลม กลายเป็นน่ารัก ยังกะ SNSD นะครับ ;)

ไจโกะ น่ารักจริงๆ ครับ มากับ Prius C ด้วย
ก็ไม่รู้สินะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ porasit33

ออฟไลน์ Ko Love Lexus

ซูเนโอะ แม่งรวยจัง :( :( >:( >:( >:(
Nothing is impossible. ไม่มีอะไรเป็นไปไม่ได้

ออฟไลน์ Alzfredz

• M/T Addicted!!

Maeda Atsuko หรืออัตจัง สมาชิก AKB48 ครับ

อ้างอิง : http://akibatan.com/2012/01/toyota-cm-nobita-30th-years-old-episode-4/#more-58949
Life didn't promise to be wonderful. So, we have to make it wonderful with our hands!!

ออฟไลน์ Peach

• Jr. Member
  • **
มี Mega Cruiser (Hummer ญี่ปุ่น) ด้วย

05' Toyota Camry
11' Toyota Corolla Altis
04' Kia K2700

ออฟไลน์ art_duron

โอสุดยอด ทั้ง Century, Prius, IQ, FJ Cruiser, Camry HV, 2000GT, Sports 800, Alphard แถมด้านหลังนั่นมัน Mega Cruiser นิ นี่ถ้ามี Lexus ด้วยแล้้วมี LFA, LS600hL เหอะๆบ้าไปแล้ว

ออฟไลน์ Jump

สงสัยจะตาฝาด ผมเห็น w124
LIKE A BOSS!!

ออฟไลน์ Zx-III

น่าจะเพิ่มlexusไปด้วยเลยนะ เข้ากันอีก