ผู้เขียน หัวข้อ: Honda Brio ได้รับรางวัลรถยนต์ยอดเยี่ยมประเภทแฮทช์แบค เครื่องยนต์ไม่เกิน 1,200 ซีซี  (อ่าน 7737 ครั้ง)

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• Hero Member
    • นครอัญมณี
รางวัลดังกล่าวเป็นผลการตัดสินจากคณะกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิจากหน่วยงานต่างๆ อาทิ
สมาคมวิศวกรรมยานยนต์ไทย, สมาคมผู้สื่อข่าวรถยนต์และรถจักรยานยนต์ไทย และ บริษัท กรังด์ปรีซ์ อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด
โดยเป็นรางวัลอันทรงเกียรติที่ยืนยันคุณภาพมาตรฐานยานยนต์ สะท้อนถึงยนตรกรรมของ ฮอนด้า
ที่ได้รับการยอมรับในด้านสมรรถนะ ความปลอดภัยในการขับขี่ เทคโนโลยีที่ล้ำสมัย
และเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม ควบคู่ไปกับการออกแบบที่สวยงาม ทันสมัย สะท้อนตัวตนของผู้ขับขี่ และความคุ้มค่า

ไปตามข่าวต่อเองนะ ไม่อยากทำลิงค์ไปเว็บอื่น

เขากร่นกันทั้งประเทศ ได้รางวัลมาไงเนี่ย

เหวง เลย
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด

inkirby

• บุคคลทั่วไป
ได้รางวัล แต่ขายไม่ค่อยออก
 :-\

Chariot

• บุคคลทั่วไป
รางวัลหลอกเด็ก of the year สินะ... มีไว้แจกให้ทุกค่ายนั่นแหละ แบ่งกันไปคนละรางวัล

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
มันกลายเป็นรางวัลเทกระจาด of the year ไปแล้วซิงานนนี้ ....
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
เมขโหลในวงการรถยนต์
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Oslan

• Sr. Member
เมืองไทยเรา รางวัลแบ่งๆ กันไปครับ มีครบทุกค่าย เดี๋ยวจะมีใครน้อยใจ

แต่บอกตรงๆ เถอะ... ให้ตาย ยังกับเด็กอนุบาล !!

ออฟไลน์ Biddy

• Jr. Member
  • **
ควรจะเชื่ออะไรดีเนียะ

ออฟไลน์ burutrad

ทุกวันนี้เจอบริโอ้แต่ละคันชี้ให้แฟนดูยังกะเจอ rolls-royce เลยหายากครับ :D :D

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
555 แต่ว่าผมเหน brio เยอะขึ้นหน่อยนะ  ;D

ออฟไลน์ Eddy5659

ทุกวันนี้เจอบริโอ้แต่ละคันชี้ให้แฟนดูยังกะเจอ rolls-royce เลยหายากครับ :D :D

555+
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ TTL

555 หายากจริงๆครับ คุณพ่อผมเวลาเจอชอบบอกว่า รถก็ท้ายตัดแต่ไม่มีัปัดนำ้ฝน แล้วจะขายใคร?
เจอกี่ที่ พูดได้อยู่เรื่องเดียวจริงๆ ..สำหรับผม หลายๆเรื่องทำให้มัีนขายไม่ออกนะครับ
1.เบาะหลัง เหียกมาก
2.ที่เปิดประตู กลัวหักมากๆดูเปราะบาง
3.พ.ท.เนื้อหัวหลัง เป็นปัญหาสำหรับผม (ขนาดเตี้ยนะเนี่ย)
4.ไม่มีปัดนำ้ฝนหลัง!! ถ้าฝนตกลำบากแย่เลย

ออฟไลน์ nonglek1228

• Newbie
  • *
มันเป็นเหตุผลเดียวที่ทำให้ผมบอกแฟนว่าอย่าเอาบริโอเลยคือ ไม่มีที่ปัดน้ำฝนหลัง ถ้ามีผมคงตามใจแฟนละ เพราะสวยจริง

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
คนที่ไม่ชอบใช้รถซ้ำกับใคร
จัด Brio ไปเลย
ไม่จำเป็นต้องซื้อรถแพง
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ตอนรู้ข่าว

ผมสำลัก....ไวไว.... ดีแต่หันหน้าไปทางอื่นทันนะ
ไม่งั้น เปื้อนโน้ตบุ๊คแน่ๆ....

ออฟไลน์ PATTY

• Jr. Member
  • **
ตอนรู้ข่าว

ผมสำลัก....ไวไว.... ดีแต่หันหน้าไปทางอื่นทันนะ
ไม่งั้น เปื้อนโน้ตบุ๊คแน่ๆ....

555-

ออฟไลน์ treebegin

• Full Member
อันนี้ก็ไม่ค่อยเห็นด้วยเท่าไหร่ครับ 

ต้องรอ MC นะครับ อาจจะมีลุ้น ><
Honda Brio V AT  2011
Mitsubishi Mirage GLX CVT 2012 

ลดโลกร้อน กันครับ