ผู้เขียน หัวข้อ: รถไปชนหน้ามา มีอู่ดึงตัวถังแนะนำมั้ยครับ  (อ่าน 6526 ครั้ง)

ออฟไลน์ -Nut-

• Jr. Member
  • **
พอดีวิ่งมาเร็วแล้วชนกับกำแพงปูนที่ตั้งตรงถนนน่ะครับ หน้าไม่ถึงกับยุบแต่กันชนหน้าแตกทิ้งไปเลยกับคานหน้าเบี้ยวๆหน่อยน่ะครับ

พอมีอู่มาตรฐานแนะนำแถว น่าจะต้องดึงตัวถัง โชคชัย4 วังหิน ลาดพร้าว หรือระแวกใกล้เคียงบ้างรึเปล่าครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ Y_Y
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2012, 01:34:12 โดย -Nut- »

ออฟไลน์ Alcatraz

• Hero Member
Re: รถไปชนหน้ามา มีอู่ดึงตัวถังแนะนำมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 02:24:02 »
ลองดูตรงถนนรามอินทรา ในซอยติดสนามบอล ซอยร้านเด็กเลี้ยงแกะ

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

Re: รถไปชนหน้ามา มีอู่ดึงตัวถังแนะนำมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 06:59:28 »
รถอะไรครับ

ถ้ารถยุโรป ก็แนะนำ อู่เฮียอ้วน วีรชัยการช่าง
อยู่ห้วยขวาง ซอยประชาราษฏร์บำเพ็ญ 5 ปากซอย อยู่ใกล้ ทางเข้าจากถนนรัชดา

อีกอู่ก็ กฤษดา คาร์บอดี้ ของลูกชายแก แถววิภาวดี

ออฟไลน์ panerai

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 07:39:41 »
รถอะไรครับ

ถ้ารถยุโรป ก็แนะนำ อู่เฮียอ้วน วีรชัยการช่าง
อยู่ห้วยขวาง ซอยประชาราษฏร์บำเพ็ญ 5 ปากซอย อยู่ใกล้ ทางเข้าจากถนนรัชดา

อีกอู่ก็ กฤษดา คาร์บอดี้ ของลูกชายแก แถววิภาวดี

+1 อู่เฮียดีครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 10:18:32 »
เควียนตรการ ทำครั้งแรกเคยพอใจนะ ไปอีกที ทำสีตกกระ สิวไฝฝ้าเต็มเลยครับ เตือนไว้เป็น FYI เฉยๆ  :(

ออฟไลน์ kudos

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 12:48:47 »
รถทำประกันภัยกับบริษัทอะไรครับ หาอู่ในเครือใน web บริษัทนั้นเลยครับคุมราคา ตั้งเบิกได้เร็ว  หาอู่ใกล้ๆที่คุณสะดวก ไปดูผลงานรถที่เสร็จแล้วว่า OK ถูกใจไหม มีรับประกันผลงานเวลาเท่าไร เพราะอู่ดีๆตกม้าตายเพราะ "ช่าง"มาเยอะแล้วครับ (ช่างเดี่ยวนี้ส่วนมากจะทำเป็นงานเหมาก็จะรีบทำให้เร็ว)
No Thing.