ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ BMW 525d F10 อยากทราบว่าส่วนลด ของแถมที่จะได้ควรอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่  (อ่าน 9454 ครั้ง)

ออฟไลน์ daybed

• Newbie
  • *
สนใจ BMW 525d F10 อยากทราบว่าส่วนลด ของแถมที่จะได้ควรอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ รบกวนผู้รู้ช่วยให้ข้อมูลด้วยครับ จะได้เอาไว้ต่อรองกับทางศูนย์ ขอบคุณครับ

heracrase

• บุคคลทั่วไป
อย่างต่ำๆควรได้ลด100000บาท ประกันชั้น1 เวลา1ปี ฟิล์มวีคูล ของแถมอื่นๆลองขอเพิ่มครับ
ได้ข่าวว่าต่อส่วนลดได้ถึง150,000บาท แต่ผมต่อไม่เก่ง :'(

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
ของพี่ชายผมลองยื่นไป 1.5 แสน ฟิล์มvkool elite package ประกันซ่อมห้าง ค่าจดทะเบียน BSI เพิ่มอีก1ปี เซลล์บอกถ้าจบเดี๋ยวขอนายให้เลย ดังนั้นยื่นเท่านี้ไปเลย อ้างไปด้วยว่าที่อื่นเค้าให้เซลล์อยากทำยอดได้ชัวร์ๆครับ

ออฟไลน์ Nighthawk

• Sr. Member
  • Petrophysics & Formation Evaluation Consultant
    • bmwx3clubthailand
ของพี่ชายผมลองยื่นไป 1.5 แสน ฟิล์มvkool elite package ประกันซ่อมห้าง ค่าจดทะเบียน BSI เพิ่มอีก1ปี เซลล์บอกถ้าจบเดี๋ยวขอนายให้เลย ดังนั้นยื่นเท่านี้ไปเลย อ้างไปด้วยว่าที่อื่นเค้าให้เซลล์อยากทำยอดได้ชัวร์ๆครับ

ตามนั้นเลยครับ ได้จริง โชคดีครับ :o

ออฟไลน์ Blur

• Sr. Member
ปีที่แล้ว เคยถามเซลเล่นๆได้ 200000 ครับ รับรถได้เลย
แต่ปีนี้ท่าทางได้น้อยกว่า รอรถด้วย

ออ 520d. นะครับ ดูผิด

heracrase

• บุคคลทั่วไป
ช่วงปลายปีจะปิดยอด จะต่อได้เยอะกว่าต้นปีหน่อยนะึครับ
ตอนปลายปี2011เคยไปถามมาเหมือนกัน ลดได้เยอะโฮกเลยครับ ::)

ออฟไลน์ daybed

• Newbie
  • *
ขอบคุณทุกๆคนที่ให้ข้อมูลมากครับ   ;D ;D

ออฟไลน์ ChiLun

• F10 525d M sport
525d F10 ถ้าไม่เอาส่วนลด ลองต่อเป็นชุดแต่ง M-sport รอบคัน + mag m-sport 19" ดูครับ
แต่งของศูนย์+ประกันศูนย์นะครับ

นั่ง นอน ยืน ยันว่าได้ครับ(มีเซลเจ้านึงเสนอให้ครับ หลังเราลองขับแล้วเงียบหายไปซักพัก ข้อเสนอจะดีขึ้นเรื่อยๆ)

ผมว่าน่าสนนะครับ ได้ดีเซลประหยัดดว่า เบาะcomfort ชุดแต่ง+ล้อ19  ถ้าส่วนเอาส่วนลดน่าจะ 150000+ประกัน+ฟิล์ม ตอนนี้เครื่องใหม่ แค่นี้น่าจะสุดแล้ว

ส่วนผมมีเป้าอื่นแล้วคงไม่จบข้อเสนอนี้ครับ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2012, 18:10:55 โดย ChiLun »

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
อีกข้อ ไปตอนสิ้นเดือนน่ะครับ เอา 29-30 น่ะ กำลังจี้ พอดี  ;D

ออฟไลน์ espnstar

• Newbie
  • *
525d F10 ถ้าไม่เอาส่วนลด ลองต่อเป็นชุดแต่ง M-sport รอบคัน + mag m-sport 19" ดูครับ
แต่งของศูนย์+ประกันศูนย์นะครับ

นั่ง นอน ยืน ยันว่าได้ครับ(มีเซลเจ้านึงเสนอให้ครับ หลังเราลองขับแล้วเงียบหายไปซักพัก ข้อเสนอจะดีขึ้นเรื่อยๆ)

ผมว่าน่าสนนะครับ ได้ดีเซลประหยัดดว่า เบาะcomfort ชุดแต่ง+ล้อ19  ถ้าส่วนเอาส่วนลดน่าจะ 150000+ประกัน+ฟิล์ม ตอนนี้เครื่องใหม่ แค่นี้น่าจะสุดแล้ว

ส่วยผมมีเป้าอื่นแล้วคงไม่จบข้อเสนอนี้ครับ ;D

กรรมเวร ทำไมไม่รู้เร็วกว่านี้เนี่ย เสียดายผมจองไปแล้ว

ถ้ารู้มีแบบนี้ได้ผมเอาแบบนี้ดีกว่า ผมจองลดแสนห้า ประกัน+ฟิล์ม แต่ลามิน่า

ได้แต่เสียดาย   >:(

ออฟไลน์ ChiLun

• F10 525d M sport

ผมว่าน่าสนนะครับ ได้ดีเซลประหยัดดว่า เบาะcomfort ชุดแต่ง+ล้อ19  ถ้าส่วนเอาส่วนลดน่าจะ 150000+ประกัน+ฟิล์ม ตอนนี้เครื่องใหม่ แค่นี้น่าจะสุดแล้ว

ส่วยผมมีเป้าอื่นแล้วคงไม่จบข้อเสนอนี้ครับ ;D

กรรมเวร ทำไมไม่รู้เร็วกว่านี้เนี่ย เสียดายผมจองไปแล้ว

ถ้ารู้มีแบบนี้ได้ผมเอาแบบนี้ดีกว่า ผมจองลดแสนห้า ประกัน+ฟิล์ม แต่ลามิน่า

ได้แต่เสียดาย   >:(
ลองคุยกับเซลดูครับเผื่อเปลี่ยนแปลงได้

แม็ค 19" หล่อแต่ 18" ขับดีกว่าแน่นนอนครับ ไปไหนมาไหนสบายไม่ต้องกังวล ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2012, 18:16:44 โดย ChiLun »

ออฟไลน์ 6162002

มีใครลองเครื่องตัวใหม่แล้วบ้างอ่ะครับ เป็นอย่างไรบ้างเหรอครับ