ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รู้สิ!! วันนี้ความอดทนถึงที่สุดแล้วกับโชว์รูม Suzuki  (อ่าน 39663 ครั้ง)

ออฟไลน์ FyGI

• Hero Member
ยินดีด้วยครับ ทีการแก้ไข กำลังดำเนินไปในแนวทางที่ดี

ส่วนของผม เจอเหมืือนกันแต่ต่างจาก จขกท. นิดนึงครับ

ตรงที่ มีรถหลุดมาถ้าสนใจ ต้องซื้ออุปกรณ์ตกแต่งเพิ่มอีก 4 หมื่นกว่าบาท

ถ้าไม่สนใจ ก็คอยต่อไป แล้วคิวผมอยู่ตรงไหน

จบข่าว

ออฟไลน์ darkar

• Newbie
  • *
สรุปว่าประกันไม่ได้ 100% ใช่ไหมครับ แต่ผมว่าของแถมขนาดนี้ก็เยอะแล้วนะครับ

เข้าใจอารมณ์เจอคนพูดไม่เป็นคำพูด แต่น้องเซลล์เค้าขอโทษแล้ว และคุณก็ไม่ได้

ของแถมน้อยกว่าเลยผมน้อยกว่าเยอะอิอิ  ผมว่า Happy นะครับ แต่เรื่องรอรถนี่

ต้องทำใจหน่อย รออยู่เหมือนกันครับ คิวมันไม่ค่อยชัดเจนเห็น ศูนย์ บอกว่าโรงงาน

บอกมาแต่จำนวน ไม่ระบุสีที่จะส่งเลยจัดคิวให้ลูกค้าไม่ได้ ช่วงแรกเค้าผลิตเน้นสีขาว

คนจองสีอื่นคิดว่ายอดสีนั้นน้อยจะได้เร็วเลยยังไม่ได้ กัน