ผู้เขียน หัวข้อ: ‘รถคันแรก’วุ่นเซลส์เลิกขายใบจองล้นโรงงานผลิตไม่ทัน  (อ่าน 16711 ครั้ง)

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ไม่เห็นพูดถึง Swift เลย

สงสัยอาการหนักสุด ในบรรดา Eco car 555

ไปลองขับแล้ว บอกได้ว่า Swift ดีกว่า March แต่จองตอนนี้รับรถ มีนา 56 อะดิ เพื่อนก็เลยออก March เพราะได้รถเดือนหน้าเลย

ออฟไลน์ nekoyaki

• Full Member
ไม่เห็นพูดถึง Swift เลย

สงสัยอาการหนักสุด ในบรรดา Eco car 555
นั่นสิครับ ขนาดท่านจิมมี่ยังเลื่อนรีวิวเลย ... รอเกียร์ธรรมดาออกก่อน  :D

ออฟไลน์ BMTA

• Sr. Member

ผมจอง อเมร่า E M/T ไว้ปลายเดือนที่แล้ว เซลล์บอกว่าได้รถต้นเดือนสิงหาคม

ผมยังงงว่าทำไมเขาบอกรับรถเร็วจัง ทั้งๆที่มียอดจองกันเยอะเยะ

ไม่รู้ถึงเวลาจะได้รถเร็วอย่างที่เซลล์บอกไหม สงสัยคงเลื่อนแน่เลย :'(

2012 ALMERA  1.2E M/T