ผู้เขียน หัวข้อ: เจอ Wildtrack วิ่งบนถนนแล้ว ของเพื่อนๆ มีใครเห็นบ้างครับ  (อ่าน 11563 ครั้ง)

ออฟไลน์ decptt

• Hero Member

เห็นขับในจังหวัดพิษณุโลก แต่รถทะเบียนกำแพงเพชรครับ

ออฟไลน์ jumpon77

เห็นแล้วคับเจอจังๆทีถนนกาญจนาภิเษกสีเดียวกันด้วยคับ :o
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ armyfst

• Full Member
เจอ wildtrak 3.2 สีส้มที่ขาณุฯ กำแพงเพชรเมื่อเดือนที่ผ่านมา ใช่ 3.2 รึเปล่าไม่รู้แต่มีกล้องมองหลังซ่อนอยู่ใต้โลโก้ด้วย

ออฟไลน์ kimmeng21

แพร่ 4 คันแล้วคับ
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ kowit1

• Sr. Member
ขับรถตามตูดรถกะบะสมัยนี้เหมือนขับตามตูดรถสิบล้อ มองไม่เห็นทัศนวิสัยด้านหน้ารถเชียว แต่ก่อนยังพอมองทะลุกระจกหลังไปเห็นด้านหน้าได้มั้ง

ออฟไลน์ pony

เชียงใหม่เห็นมาหลายคันเลยครับ ที่สำคัญสี่-ห้าคันเป็น 3.2 WT แต่แปลกอยู่อย่างนึงถ้าเทียบกันแล้ว รุ่นอื่นๆของเรนเจอร์ไม่มีไฟตัดหมอกท้ายแต่ 3.2 WT ดันมีคือมีไฟตัดหมอกหลังมาด้วยข้างนึงงมาก(หรือว่าเป็นรถสเป็กส่งออกต่างประเทศเลยต้องใส่มา)

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
แถวธรรมศาสตร์เจอหลายคันเลยครับ

3.2 ก็เริ่มเจอบ่อยพอสมควร ล้อสวยมากก

ปล. ตกลงว่ารุ่น3.2ก้านไฟเลี้ยว+ที่ปัดน้ำฝน สลับด้านกับรุ่นอื่นจริงๆใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
3.2 มันเป็นรถสเปกส่งออกครับ บางอย่างรถบ้านเราจะไม่มีครับ

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
เมื่อวานเจอบนเกาะช้าง จ.ตราด สีส้ม หล่อมากมาย หล่อกว่าในรูปแบบชัดเจนครับ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
ม.กรุงเทพ รังสิต เหมือนจะเคยเห็นสีส้ม2คัน ไม่แน่ใจว่าเป็น WT หรือป่าว

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
เจอ wildtrak 3.2 สีส้มที่ขาณุฯ กำแพงเพชรเมื่อเดือนที่ผ่านมา ใช่ 3.2 รึเปล่าไม่รู้แต่มีกล้องมองหลังซ่อนอยู่ใต้โลโก้ด้วย
เหมือนกันเลยครับ แต่อยากบอกว่ามันใหญ่มาก !!!

ออฟไลน์ Action

ลำปางเจอสีขาว น้ำเงิน และดำครับ เจอหลายคันแล้วเช่นกัน
รวมทั้งเพื่อนผู้ร่วมสายเลือดอย่าง BT-50 ก็เยอะแล้วครับ ;D

ไปเจอจอดข้าง vigo prerunner แล้ว เหมือนเจ้า vigo เล็กไปถนัดตา ;D
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
ของแม่เพื่อนผมเป็น Wildtrak 2.2 สีส้มครับ

เห็นตอนมาขนชุดแฟนซีเมื่อกีฬาสีนี่เองครับ  ;)
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ chatcharwarn

• เหยียบคลัช ยัดเกียร์ โว้วววววววว.......
ข้างบ้านนี่แหละครับ สีส้ม

วันแรก เค้าเอามาแล้วถอยเข้าบ้าน แล้วจอดไม่ได้ หลังสุดแล้ว แต่ล้อหน้ายังยื่นเลยรั้วอยู่เลย เลยต้องจอดหน้าบ้านแทน

วันรุ่งขึ้น พาช่างมาทุบบ้านขยายที่จอด

จากนั้นอีก3-4วัน ก็เอารถจอดในบ้านได้... ;D

ออฟไลน์ chaiz

เห็นสักพักแล้วครับ แถวบ้าน สีน้ำเงิน คันใหญ่มาก

กลับรถที เต็มถนนเลย

ข้างบ้านนี่แหละครับ สีส้ม

วันแรก เค้าเอามาแล้วถอยเข้าบ้าน แล้วจอดไม่ได้ หลังสุดแล้ว แต่ล้อหน้ายังยื่นเลยรั้วอยู่เลย เลยต้องจอดหน้าบ้านแทน

วันรุ่งขึ้น พาช่างมาทุบบ้านขยายที่จอด

จากนั้นอีก3-4วัน ก็เอารถจอดในบ้านได้... ;D

นับถือสปิริตคุณเพื่อนบ้านเลยครับ บางที่นี่ทำที่จอดรถเป็นห้อง แล้วเอารถจอดหน้าบ้าน เหอๆ

ออฟไลน์ baddream11

ไฟท้ายสวยถูกใจกว่าทุกรุ่นที่่มีในตลาดตอนนี้เลย

ออฟไลน์ PLUS 9

• Jr. Member
  • **
เมื่อวานเห็นอยู่2 คัน ขาวกับส้ม สวยมากๆครับ เห็นคนสีขาวขนจักรยานภูเขาไป ดูน่าใช้ลุยๆเท่มากเลยครับ :D :D :D

ออฟไลน์ mewzabahl

ไม่ชอบ ชุดแต่งสีดำเนี่ยสิ   ปกติ พวกมือจับสีดำจะเป็นรถรุ่นล่างสุด   ถ้าคนดูรถไม่เป้นละก็เนาะ  ;)

ออฟไลน์ Tan Int

เหมือนว่าจะเจอคันนึง สีส้ม
รู้สึกว่ามันโหดมาก(แต่มันเหมือนรถรุ่นต่ำๆ ไปหน่อยนะ เล่นใส่สีดำเยอะซะขนาดนั้น)
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ HYDE--

พี่ในคลับผม พึ่งออกมาเมื่อไม่กี่วันนี้เองครับ

3.2 6AT Wildtrack เค้าจองตั้งแต่ตอนเปิดตัวปีที่แล้วเลยครับ รอรถนานมากกกกกก ประมานเกือบๆ 1 ปี
ราคา 1.06 ล้าน เท่านั้น เหนบอกว่า 500 คันแรกจะได้ราคานี้ครับ แต่หลังจากนี้จะราคาเท่าไหร่กันน้า

ออฟไลน์ sweetcrab

• Full Member
ก็เห็นบ้างครับ แต่ก็ยังเป็นส่วนน้อยถ้าเทียบกับเจ้าตลาด นานๆ ทีเห็นที่ ก็ดูแปลกตาดี

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
เจอเหมือนกันครับหลายคันแถวๆชลบุรี ศรีราชา สวยดีนะ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ผมเจอ แต่ที่สงสัยคือ ทำไมหลายๆคัน ไฟถอยมีข้างเดียวอะครับ เอาตัวส่งออกมาขายหรอครับ  ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

ผมเจอ แต่ที่สงสัยคือ ทำไมหลายๆคัน ไฟถอยมีข้างเดียวอะครับ เอาตัวส่งออกมาขายหรอครับ  ;D

แสดงว่าเจอ 3.2 ^^ ;) ;) ;)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ MoLee

วันนี้ไปเรียน รด.มา่เจอของดีเลย คันจริงสวยมากๆ ;D

ออฟไลน์ pangwong

• Jr. Member
  • **
บอกได้คำเดียวว่ามันหล่อมาก...บ่งบวกความเป็นชายชาตรีได้อย่างชัดเจน...

ออฟไลน์ Sappe!

มันใหญ่จริงๆ อยากได้บ้างจัง  :)
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium