ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาโลกแตกครับ new camry 2.0G 2012 กับ accord jp  (อ่าน 20200 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
Re: ปัญหาโลกแตกครับ new camry 2.0G 2012 กับ accord jp
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 17:54:42 »
ผมว่า accord jp ดีกว่าเยอะนะในเคสนี้ ได้ตัว limited และ ยังความปลอดภัยครบอีก นั่งนุ่มสบายมาก สวยด้วย ซันรูฟ  คุ้มครับ

ผมไม่เคยดูเรื่องตกรุ่นเลยเวลาซื้อรถอาจจะมีแต่น้อยมากเพราะดูความชอบของเราสวยสำหรับเราตลอดไปก็เป็นพอครับ 

และใน คห ส่วนตัวผมว่า accord g8 jp mc ดูลงตัวกว่ารุ่นใหม่ๆหลายรุ่นนะครับ ลงตัว แต่งขึ้นครับ

แต่ถ้าไม่ใช่ ac jp คำตอบจะเปนอีกแบบครับ  ;D