ผู้เขียน หัวข้อ: City V สีขาว ตอนแรกว่าจะได้ปลายเดือนที่แล้ว ไปๆ มาๆ คิวมันไปปลายเดือนนี้แล้ว ปกติไหมครับ  (อ่าน 3018 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ตามหัวข้อครับ คือจอง City ไว้ แล้วตอนแรก เขาบอก ปลาย มิ.ย. น่าจะได้ แต่ตอนนี้เซลล์บอกว่าคิวสีขาวยาวมาก แล้วโรงงานยังผลิตไม่ถึง batch ผม เขาเลยบอกว่าน่าจะได้สิ้นเดือนนี้ (แต่ก็ไม่ชัวร์) เลยอยากถามว่า ด้วยกำลังการผลิตของ Honda ตอนนี้ เรื่องนี้ผิดปกติไหมครับ ผมจะได้รู้ว่าจะต้องทำยังไงต่อ

ขอบคุณครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
เลื่อนประมาณเดือนนึง.. ผมว่ายังไม่ผิดปกติเท่าไหร่ครับ..

พี่ผมโดนเลื่อนเจ้า All new D-max จากปลายมีนา มาจนถึงต้นเดือนกรกฎาเลยครับ..

เพิ่งได้รถ..
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ icezan

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ inew

• Full Member
สำหรับปีนี้พิเศษครับยกให้เค้าปีนึง เลื่อนเป็นว่าเล่นเลยครับ.. ;D ;D

ออฟไลน์ udis

เห็นข้างบ้านเพิ่งได้รถ    City สีขาว สวยดีครับ แถวนี้ช่วงนี้ป้ายแดง City สีขาวเยอะมากครับ ท่านจองคิวหลังๆก็รอไปก่อนครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
น่าจะใช้ครับ สีขาวยอดยาวมากกกก

ส่วนรถที่มาส่งผมก็เห็นสีขาวมาเยอะกว่าเพื่อน

มาที่จอดกันเต็มศูนย์เลย

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
บางคนรีบใช้อยากได้รถเร็ว
เอาแบงค์เทาใส่ซองหลังไมค์หาเซลล์ก็ลัดคิวได้ละครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
City รุ่น V และ SV อะไหล่ขาดเล็กน้อยครับ

อย่าลืมว่า Honda ผลิตได้ แต่ ซัพฯ บางแห่งยังฟื้นไม่ได้เลยครับ