ผู้เขียน หัวข้อ: ..เราจะเอาวันเปิดตัว lancer ex เป็นงาน meeting เล็กๆของพวกเราด้วยจะดีไหม........  (อ่าน 3201 ครั้ง)

ออฟไลน์ mann

• Sr. Member
  • นี่หรือรถโมเดล
ใช่ครับ เพราะเห็นว่ามีคนในนี้ลงทะเบียนกับmitsuกันเยอะ(ผมก็ด้วย)
และท่านๆเหล่านั้นก็คงจะไปแน่นอน(ผมด้วย)
พี่ jimmy และทีมงานก็ไปแน่นอน
แบบนัดเวลาและวันให้ตรงกันหน่ะครับ
แล้วไปพบกันหน่ะครับพร้อมรีวิวสดๆ ถ่ายรูปเป็นที่ระทึก เอ็ย!.... ระลึก
(ทำนองประมาณนี้อ่ะครับ)

......พี่ๆน้องๆคิดว่าไงครับ......

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2009, 16:21:07 โดย mann »
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ก็ดีนะครับ แต่จะทำไรบ้างละ นอกจากที่ว่า

Chariot

• บุคคลทั่วไป
ไปงานมอเตอร์โชว์ดีกว่าครับ เพราะไม่ังั้นอาจจะถูกมองได้ว่าเป็นการโปรโมตงานเปิดตัวให้มิตซูรึป่าว

อีกอย่างนึง ผมเริ่มเอียนกระแสมิตซูใหม่ พอๆกับกระแสแพนด้าแล้วล่ะครับ เหอะๆ :D

ออฟไลน์ Ruksadindan

ไปก่อม๊อบมิตซูกันครับ
ผมกดออนไลน์ไป มันเด้งอ่ะ

เลยไม่ได้ใบทดลองขับครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
งานเปิดตัว รอบนั้น พี่อาจจะไม่ไปครับ

เพราะวันเปิดตัว 16 ตุลาคม คือ วันเริ่มต้น ของการ "งดรับนัด ที่ไม่จำเป็น ยาวตลอด 1 สัปดาห์ นับจากนั้น"

เพราะ จะไม่ว่างครับ

อีกอย่างนึง พี่คิดแบบเดียวกับที่น้อง Chariot คิดมาครับ
ขืนไปรุ่มร่ามตรงนั้น ดูไม่งามในสายตาคนทั่วไป คนของมิตซูฯ และคนที่กำลังจ้องทำลายเราอย่างหนักหน่วงในตอนนี้ แน่ๆครับ