ผู้เขียน หัวข้อ: เอารถสวยมาให้ดู 555 อยากให้ SUZUKI เอา KISASHI มาลงในไทยบ้างจังครับ  (อ่าน 4728 ครั้ง)

ออฟไลน์ KIK_BOSE

• Full Member

สวยมวกๆๆ ครับ แล้วมันเอาไป VERSUS กับ SONATA,ACCORD น้อง S กวาดเรียบเลย น่าจาเอามาทำตลาดในไทยบ้างจังครับ ของดีๆถูกกว่าชาวบ้านน่าจามาบริการในไทยมั่งจัง 555

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ข้างหน้าถ้าเอาตราพยาบาลมาใส่นี่ ดูไม่ออก

ออฟไลน์ the_bunz

• Jr. Member
  • **
วันก่อนเห็น Suzuki หน้าตาประมาณนี้ เป็น Sedan ทะเบียนไม่เหมือนรถทั่วไป
วิ่งอยู่แถวสีลม ด้วยครับ

ออฟไลน์ PoK

• Jr. Member
  • **
วันก่อนก็เห็นที่ออฟฟิศผมแถวสีลมเหมือนกันครับ สวยดี

ออฟไลน์ Scarecrowman

ดุดันมาก.. ;D

ออฟไลน์ Lertvarit

มันเป็น D-segment เลยหรอครับ คันเล็กจิ๊ดเดียว ??
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

คันจริงใหญ่พอเพื่อกัดกับ Accord Teana Camry เลยหละครับ

ออฟไลน์ gorilla

คันจริงประมาณ Accord Euro กับ Mazda6 ไม่เท่า camry หรือ accord บ้านเราครับ

ส่วนตัวผมว่ามันสวยมาก   แต่สมรรถนะที่ดูผลทดสอบก็สู้เจ้าตลาดไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ nunix

ยอดจองจะข้ามปีรึเปล่าเหนอ อิอิ (แซวเล่น)

คลิปทุกคลิปมี LIKE มากกว่า dislike ผมคิดว่าน่าจะจริงนะ เรื่องสมรรถนะมันดีขนาดนั้นเลยหรอครับบบบบ เอาไปเทียบกับรถที่ทุกคันราคาแพงกว่าด้วยอีก ลองดูๆๆๆเล่นๆครับ

คลิปสุดท้าย ผมว่า FAKE 5555+

ออฟไลน์ JIRATH

วันนี้เห็น 1 คันในรอบ........เอ่อ นานจนจำไม่ได้เลยครับ ไม่ค่อยเห็นคนใช้รุ่นนี้เลย
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T