ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่องครับ ไป วังนำ้เขียว อากาศดีมากๆ  (อ่าน 4530 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
คือไปมาแล้วสวยดีครับ
 ผมอยากให้เป็นแบบนี้ตลอดไป ไม่มี รีสอรท ขึ้นเดียวเสียบรรยากาศหมด
ธรรมชาติมันสวย จริงๆ

มีไปลุยนิดหน่อยครับ  ขี่จักรยาน ขึ้นเนินแทบตาย ตอนลง สนุกจริงๆ ;)

ขอบคุณทุกคนที่แนะนำครับ ตอน กระทู้ข้างล่างครับ เลยไม่มีเหตุร้าย

มีภาพมาเล็กน้อยครับ ....อยากแบ่งปันครับ  แสดงความคิดเปห็นได้ครับ

ปล chevrolet ก็ลุยดีเหมือนกัน  มีเกี่ยวกับรถบ้าง 55 :) :) ;D

จบด้วยทะเลหมอก

คงไม่ผิดกฏนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2009, 19:50:06 โดย nine959 »

ออฟไลน์ Tonaka

Re: นอกเรื่องครับ ไป วังนำ้เขียว อากาศดีมากๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 20:25:34 »
อ่อ

ถ้าจะไปขี่จักรยานที่วังน้ำเขียว ต้องไปขี่ที่เขาแผงม้าครับ  เด็ดมาก.....   เหน็ดมากด้วย ฮ่า
阿蘇山

ออฟไลน์ MAXQ

• Full Member
Re: นอกเรื่องครับ ไป วังนำ้เขียว อากาศดีมากๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 00:12:05 »
ไปอาทิตย์หน้าแย้ว....กลัวฝนตกเหมือนกัน

ออฟไลน์ penalty

• Full Member
  • Ingenieur
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 00:38:58 »
ผมไปทีไร ไม่เจอกระทิงสักที
อ่อ ขอแนะนำร้านปลาเผาเขาสลักได รสชาดโอเค บรรยากาศดี
If God did not build it, an Engineer did.

ออฟไลน์ penthouse

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 15:14:44 »
ถ่ายรูปสวยจังเลยครับ โดยเฉพาะรูปท้องฟ้า

ออฟไลน์ james158

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 11:10:54 »
บ้านผมอยู่แถวนั้นครับ แนะนำไปทานอาหาร ร้านครัวประดู่ ติดริมถนน ร้านอาจจะไม่สวยหรู แต่รสชาติอาหารอร่อยมากครับ
ผมมีเวลาว่างจะขึ้นไปทานอาหารเย็นที่นี่ประจำ ใครจะไปเที่ยววังน้ำเขียวต้องการคำแนะนำทิ้งเมลไว้ครับ
ยินดีให้คำแนะนำ เที่ยวเมืองไทยช่วยเศรษฐกิจไทยครับ

ออฟไลน์ DENTE

• Sr. Member
  • ชายใจสะออน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 15:02:37 »
กำลังคิดจะไปอยู่ ปลายปีนี้กับรถที่คาดว่าจะได้รับเดือนหน้านี้

เป็นสถานที่ที่น่าสนใจมาก  แต่ที่พักก็เริ่มผุดขึ้นมาแล้วครับ
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 23:06:34 »
เจอหมาป่าด้วย