ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าราคาสมเหตุสมผลของ CRZ ที่ไทยควรอยู่ที่เท่าไหร่ครับ  (อ่าน 14585 ครั้ง)

ออฟไลน์ f1rstgot

• Sr. Member
สัก 1.7 ครับ

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
ราคาขอซัก 1.5 ล้านมันจะน่ามองมากๆครับ

รุ่นนี้ ราคานี้ ที่ขายได้ ส่วนใหญ่ก็สาวก Honda ทั้งนั้นแหละครับ

ของแต่งตรึม ของเล่นเพียบ ทำ JDM สบายๆ รักรถ Honda ก็ตรงนี้แหละครับ

ออฟไลน์ champ1234

• Jr. Member
  • **
ผมเคยดูรายการ max tv เอาเจ้า CR-Z(แต่งมาด้วยนะครับ) กับ prius(เดิม) สมรรถนะไม่ต่างกันเลย แต่ความหล่อยอมรับเจ้า CR-Z นายหล่อมากตอนเห็นครั้งแรกยากได้มากๆแต่พอไปดูของจริงทำไมมันเล็กจังเลย สมรรถนะก็ไม่ค่อยเท่าไร

ผมว่าราคาที่เหมาะสมกับเจ้า CR-Z ควรอยู่ที่ๆ 1.2-1.5 ไม่เกินนี้  :D :D :D 

ออฟไลน์ Ruksadindan

มันควรอยู่ตรงกลางพอดี ระหว่าง Prius กับ CT200h ครับ 1.9 ก็แพงไป น่าจะสัก 1.5

พวกรถ Coupe,รถสปอร์ต,รถ2ประตู   ให้มันแพงจนมี Value ในตัวของมันผมว่าดีที่สุดแล้วครับ

ไม่ได้กวนนะ  แต่นึกภาพ  CR-Z   GT-86  ประกอบไทย   ราคาล่วงลงมาที่9แสน  ใครก็ซื้อหามาขับได้      มันก็ปลายเป็นรถโหลในทันที   บอกตามตรง ผมรับไม่ค่อยได้แฮะ
ผมก็เห็นด้วยสำหรับเมืองไทย แต่ทำไมตอนอยู่เมกา เห็นมัสแตง คามาโร่ ก็โหล แต่มันก็คงความเป็นรถสปอร์ตได้นะ

ออฟไลน์ secrecyguy

• 3.2plus
มันคือรถ สปอร์ตหรอ???