ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ กลับมาแล้วคร้าบ แต่ยังเข้าเน็ตไม่ได้สะดวกนัก มาพร้อมข่าวดี /*-*/  (อ่าน 7649 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
กลับมาแล้วละครับ เมื่อเที่ยงคืน ที่ผ่านมา
เป็นทริปที่เจ๋งมากๆ

โตเกียวมอเตอร์โชว์ ไปดูแล้วยังไม่ฉ่ำปอด ยังไปดู MEGA WEB อีกรอบ ช้อปปิ้งที่ Super Autobacs อีก
โดยเฉพาะแค็ตตาล็อกรถเก่าๆ ซื้อกันจนกระทั่ง เจ้าหน้าที่เขาจำหน้าผมได้เรียบร้อยแล้ว แหะๆๆ

แถมยังได้ลองขับ Suzuki SX-4 บนถนนในกรุงโตเกียว แถวย่าน Nishi-Magome ทางตอนใต้ของกรุงโตเกียว
อารมณ์ประมาณ หนองแขม ยังไงยังงั้น

โชว์รูม ซูซูกิ มีของเล่นเจ๋งๆ อยู่ชิ้นนึง ที่อยากให้นำมาใช้กับเมืองไทยมาก รับประกันความเจ๋งเลยทีเดียว

แต่เนื่องจาก พอกลับถึงบ้าน ซึ่งยังเคลียร์ของจาช่วงน้ำท่วมหนักยังไม่เรียบร้อย

เน็ตที่บ้านก็ยังเข้าไม่ได้ ยังต้องรอให้ true เข้ามาจัดการแก้ปัญหาก่อน เลยยังอาจจะเข้าเน็ตไม่สะดวกนักในระยะนี้ครับ

แต่อย่างไรก็ตาม จะพยายามให้มีบทความขึ้นให้คุณๆอ่านกันได้ อย่างเร่งด่วนที่สุดภายในไม่กี่วันข้างหน้านี้

โปรดติดตามชมกันต่อไปครับ
และขออภัยที่ไม่สามารถอัพเดทสดจากโตเกียวได้ เพราะ เมื่อพยายามทำไปสักพัก
ก็เริ่มสัปหงก เพราะความเหนื่อยสะสมจากการเดิน ตลอดทั้งวัน มันเยอะจริงๆ

ข่าวดี ที่จะขอบอก ก็คือ ใครที่มีนิวาสถานอยู่ เชียงใหม่ เชียงราย หรือภาคเหนือ

เราจะขึ้นไปเชียงใหม่กันวันที่ 19 และ กลับวันที่ 20 ขณะเดียวกัน น้องๆ ทีม The Coup ก็จะขึ้นเชียงใหม่ไปด้วยครับ

ดังนั้น เราจะมี Pre-Meeting สัญจร กันที่จังหวัดเชียงใหม่!!
คืนวันที่ 19 พฤศจิกายนนี้ครับ แต่อาจจะขอเวลาปลีกตัวออกมาจากทริป มาสด้า 2 นิดนึง ไม่รู้ว่าจะได้หรือไม่หนะครับ
แต่จะพยายาม ดู

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2009, 19:14:13 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
จะรอดูครับ  ขอบคุณครับ 

มารอคนแรก 55

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
รอดู...อยู่ในห้องข้างๆแกนี่ล่ะจิม
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
มารอติดตามครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ bourne

• Newbie
  • *
ลองมาแวะที่พิษณุโลกบ้างสิครับ มีที่พักให้คับ ไม่รู้ใครอยู่พิดโลกบ้าง

ออฟไลน์ ???????????????????

• Jr. Member
  • **
  • ::??????...??????::
มา อ.พร้าว ด้วยนะ

555

ปล.ของฝากด้วยนะ
...??????????????????????????????...???????????????????? ????????????????????...

ออฟไลน์ Sunnook

อยากไปด้วยจัง จะไปขับ MAZDA2

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
อย่าลืมมาแวะซื้อโมจิกับลูกชิ้นปลากรายที่นครสวรรค์ด้วยครับ

^^

난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ pony

• Sr. Member
ชาวเหนือจะรอต้อนรับครับ...^^ ;D

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
ข่าวดี ที่จะขอบอก ก็คือ ใครที่มีนิวาสถานอยู่ เชียงใหม่ เชียงราย หรือภาคเหนือ

เราจะขึ้นไปเชียงใหม่กันวันที่ 19 และ กลับวันที่ 20 ขณะเดียวกัน น้องๆ ทีม The Coup ก็จะขึ้นเชียงใหม่ไปด้วยครับ

ดังนั้น เราจะมี Pre-Meeting สัญจร กันที่จังหวัดเชียงใหม่!!
คืนวันที่ 19 พฤศจิกายนนี้ครับ แต่อาจจะขอเวลาปลีกตัวออกมาจากทริป มาสด้า 2 นิดนึง ไม่รู้ว่าจะได้หรือไม่หนะครับ
แต่จะพยายาม ดู

เย้ จะได้ไปมิตติ้งกันแล้ว 555+

ปล.สถานที่เดี๋ยวผมไปสำรวจก่อนครับ
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

Welcome Back Kub!!

ง่าเพิ่งจะกลับจากทริป เชียงใหม่-ปาย เมื่อจันทร์ที่ผ่านมานี่เอง >.<"

ออฟไลน์ Akeem-CLII

• ทำวันนี้ให้ดีกว่าเมื่อวาน
Re: /*-*/ กลับมาแล้วคร้าบ แต่ยังเข้าเน็ตไม่ได้
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 23:40:29 »
น่าจะมาเร็วกว่านี้อีกสักนิดนึง จะได้มาดูกีฬาคณะ มช. สุดอลังการ

ว่าแต่ มาสด้า จะจัดทริป เชียงใหม่อีกแล้วเหรอเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2009, 11:29:24 โดย AKEEMVV944 »
I will buy Volvo some day.

ออฟไลน์ srattha

ปูเสื่อรอครับ

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
เมื่อวานไปผ่านโรงแรมที่พี่จะมาล่ะครับ อืม หรูเริ่ดอลังกาฬ คาดว่าคืนล่ะ 12,000 จากที่เพื่อนแม่เค้าเคยมา อิอิ

อยากไปพักมั้งจังเยยยย  :o

มิตติ้ง คืนวันที่ 19 โอเคเลยครับ เพราะกลับมาจากบาหลีวันที่ 18 ว่าแต่ ไปไหนกันดีอ่า ....

ออฟไลน์ VenusF

• Full Member
จะมาเชียงใหม่เหรอครับ
ยินดีต้อนรับครับ
เส้นทางจากเชียงใหม่ไปพร้าว
ขับสนุกดีนะครับอาจจะมีตรงช่วงแม่หอพระ
ถนนไม่ค่อยดีนิดนึงที่เหลือสบายยาวครับ
ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนรักษาสุขภาพด้วยนะครับ
เริ่มหนาวแล้วครับที่เชียงใหม่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2009, 11:16:23 โดย VenusF »

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ดีใจที่ความหนาวเริ่มมาแล้ว

พอถึงเดือนธันวาที่ผมขึ้นไป จะได้หนาวสุดๆพอดี อิอิ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ

^^

ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ ???????????????????

• **
  • ::??????...??????::
จะมาเชียงใหม่เหรอครับ
ยินดีต้อนรับครับ
เส้นทางจากเชียงใหม่ไปพร้าว
ขับสนุกดีนะครับอาจจะมีตรงช่วงแม่หอพระ
ถนนไม่ค่อยดีนิดนึงที่เหลือสบายยาวครับ
ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนรักษาสุขภาพด้วยนะครับ
เริ่มหนาวแล้วครับที่เชียงใหม่

ป่ะ ไปพร้าวกัน

555
...??????????????????????????????...???????????????????? ????????????????????...

ออฟไลน์ maosky

• Newbie
  • *
จิมมี่ตามไปเชียงใหม่ด้วยจิ อิอิ

ออฟไลน์ UnKnOwNn_sMp

• **
  • MoVe......uP
อ๊าาาาาา อิจฉาคนภาคเหนืออ่า

พี่จิมมี่สบายดีนะครับ
พักผ่อนให้เพียงพอด้วยนะครับพี่
"It's your problems not my problems"

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
มาเลยพี่เหมา ยินดีครับ
แต่ ที่พักนี่ ตัวใครตัวมันนะพี่ อิอิอิ

เห็นทางพวกน้องๆ The Coup เขาเตรียมทริปของเขากันอยู่ สนใจติดต่อผ่านเติ้ลได้เลย