ผู้เขียน หัวข้อ: // รายละเอียด Honda Accord ใหม่ รอวันนี้ ช่วงบ่ายๆ กับช่วงดึกๆ //  (อ่าน 14619 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
วันนี้ ข้อมูล Accord น่าจะพร้อมแล้วครับ

ช่วงบ่าย เราจะปล่อยข้อมูลตัวรถโดยสรุป ให้ได้รับทราบกัน

ส่วนช่วงดึกๆ จะปล่อย Exclusive First Impression ลองขับ ที่ญี่ปุ่น ให้ได้อ่านกัน

โปรดคอยติดตามชม

ปล. 320d  หลังจากที่รื้อรุปทั้งหมด แทรกตัว Touring Wagon ให้อานด้วย จะเสร็จในอีก 3 วันนับจากนี้
ขออภัยที่ปล่อยให้รอนาน

ออฟไลน์ settavut

• Full Member
  • First
รอชม ทั้งคู่เลย
Altis CNG MC 2010
CHR HV HI 2018

ออฟไลน์ Starplatinum35

• Sr. Member
  • R35 IHI F55 Hybrid turbo 720 whp on E85
รออย่างตั้งใจ ขอบคุณมากครับ  :D
2015 BMW 525d m sport Project'A stage 1
2012 nissan GT-R R35 GT700+EcuTek +E85 flex fuel
2016 MB CLA 250 AMG
2017 MB E220d AMG
2017 BMW 320d GT

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
320d จะได้อ่านแล้วว ขอคลิปฮาๆเลยนะครับพี่จิมมี่ :D

แอคคอร์ดขอให้จัดเต็มเลยพี่โตด้วยเถิดด

ออฟไลน์ Emission-Tester

ขอบคุณครับ

ปูเสื่อรอ ^^
Emission Laboratory Testing

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

ร่วมลุ้นกันนะครับ

ออฟไลน์ kan.kom

รอชมครับ

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ผมกางเต้นท์รอนะครับ เพราะว่าคงดึก จะอ่านให้หมดเลย   :D

ออฟไลน์ kimjung

มาเลยครับ ไม่อยากเห็นกระทู้เดาไปเดามาละ

320d กว่าจะได้ขับคงต้องรอให้มือสองเหลือราคาสัก 1.5 ล้าน ฮ่าๆ

ออฟไลน์ 13olzsnarak

• Newbie
  • *
เอารูปจากเซล  มา ยั่ว น้ำลายครับ  ลุ้น สเปคที่แน่นอน อยู่เช่นกัน  ไม่รู้งานเขาเปิดกี่โมง อยู่ใกล้ๆ พอดี อยากไปชมตัวเป็นๆ ฮ่าๆ

ออฟไลน์ Ekarit

• Newbie
  • *
  • และแล้วชายหนุ่มก็สาดเหล้าลงคอเพื่อลบรอยแผลในจิตใจ
น้ำลายไหล อยากเสียตังค์ใจจะขาดดด 55555
ตอนนี้ตุนสเบียงไว้รอชมละคร้าาาบบบบบบบบ

ออฟไลน์ kewpi

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Parinya Cha

เฮ้ยครับ!! รูปข้างบนอย่างสวย
แคมรี่มีงอนแน่งานนี้ อิอิ

ออฟไลน์ Ekarit

• Newbie
  • *
  • และแล้วชายหนุ่มก็สาดเหล้าลงคอเพื่อลบรอยแผลในจิตใจ
สงสัยว่าจะมีข้อมูลหลังไมค์กันแล้วว ท่านใดมีเสปก 2.0 ขอหล้ังไมค์ด้วยนะคร้าาาบ

ออฟไลน์ Parinceo

ขอบคุณมากครับ รออ่านทั้ง2อันเลย
F30 มาแล้ววว  ;D

ปล. มาทันก่อนรับรถพอดัเลยครับ วันอาทิตย์นี้ไปเอาละ  ;)

ออฟไลน์ Tan Int

ผมเห็นตัวจริงเรียบร้อย แต่เห็นแว้บเดียว เพราะผมนั่งรถอยู่
น่าจะเห็นรุ่น 2.4 สีขาว คันคล้ายๆข้างบนครับ ไฟหน้าเป็น LED แบบโฆษณา และล้อแม็ก 10 ก้าน ประมาณข้างบนนี่ครับ
แต่จริงๆ จะเป็นยังไง ก็รอดูอยู่นะครับ

เห็นด้วยเลยที่ว่าคล้าย 5-series ตอนอยู่บน trailler ยังสงสัยเลยว่าทำไม 5-series มา trailler เดียวกับ brio amaze  :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2013, 19:16:57 โดย Tan Int »
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ Bimmer Boy

โอยงามมาก ถือเป็นอีกรุ่นที่ผมมองว่าสวยกว่าแคมรี่กะเทียน่านะ ส่วนตัวไม่ชอบแอคคอร์ดรุ่นก่อนหน้าเท่าไหร่

ออฟไลน์ AutoPlace

เหมือนกับที่โฆษณาจิงๆ เอา G8 มาเจียรไน แล้วย้ายชุดกันชนล่าง camry acv40 MC มาเหลา

ออฟไลน์ noijaiya

• Newbie
  • *
ประตูหลังมองจากด้านเฉียงๆออกแนว volvo นิดๆแฮะ  :)

ออฟไลน์ keamglad

มองเผินๆ แบบผ่านๆผมว่าถ้าไม่สนใจเรื่องรถ มันดูคล้าย G8 แต่สวยขึ้น

ออฟไลน์ kan.kom

มองเผินๆ แบบผ่านๆผมว่าถ้าไม่สนใจเรื่องรถ มันดูคล้าย G8 แต่สวยขึ้น

มันคล้ายคันที่วางจอดที่บ้านจริงๆครับ 555
แต่ภายในคันที่บ้าน หลายๆส่วนถลอก เสื่อมไปตามกาลเวลา

ออฟไลน์ Noctis Lucis Caelum

• Life is beautiful and short.
รูปถ่ายโบชัวร์ครับ มีรายละเอียด spec ให้ด้วยครับ

ขอโทษครับรูปอาจเบลอๆ ไปนิด

credit : http://www.newaccordthailand.com/forum/viewtopic.php?f=13&t=744

ps. ผิดกฏลบได้นะครับพี่จิม

นั่นคือร่างกายของคุณ ใช้มันให้คุ้ม ใช้ให้พอใจ ...จนกว่าคุณจะต้อง "เสียมันไป"

PLEASE DON'T CALL ME ARROGANT BUT I THINK I'M A SPECIAL ONE

ออฟไลน์ tomtiam

• Jr. Member
  • **
รอAccordอย่างใจจดใจจ่อ กำลังจะจองด้วย
320d รถในฝันอีกหนึ่งคัน ขอแค่ได้อ่านก็มีความสุขละครับ
ขอบคุณพี่J!MMYล่วงหน้าและทีมงานทุกคนครับ

ออฟไลน์ snif

2.0EL ไม่เกิน 1.3M น่าจะขายดีแหะ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ออพชั่นดูจัดเต็มดีแหะ ดูคร่าวๆ led ไฟหน้า และ lanewatch มีใน 2.4 ทุกรุ่นเลย side airbag ด้วย

;D เครื่องยนต์ เกียร น่าจะเหมาะกับเมืองไทยที่สุดเท้าหนัก ติดแก็ส 555 ต้องรอดูรีวิวซะละ

2.0 ก็จัดเต็มมากๆเลยทีเดียว  ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2013, 15:22:17 โดย Ninezti »

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
รอชมทั้ง 2 คันครับผม

:o :o :o

ออฟไลน์ THUIO

อยากเสียทรัพย์ขึ้นมาอีกละ กิเลสหนอ

ออฟไลน์ crucifixzz

บายจ้า ทั้งเครื่องทั้งเกียร์ ส่วนเรื่องอื่นดีหมด แต่ถ้ามองในแง่ของคนนั่งด้านหลังนั้น accord ขาดclimate control 3 zone

ออฟไลน์ SitdownstrikE

Camry ตายแน่

ออฟไลน์ karn5811

เอารูปจากเซล  มา ยั่ว น้ำลายครับ  ลุ้น สเปคที่แน่นอน อยู่เช่นกัน  ไม่รู้งานเขาเปิดกี่โมง อยู่ใกล้ๆ พอดี อยากไปชมตัวเป็นๆ ฮ่าๆ

เปิดตัวที่ไหนหรอคับบบ