ผู้เขียน หัวข้อ: ขออภัยครับ รถโดนชน! เสีนใจมาก อยากทราบความเสียหายครับ (มีรูปประกอบ)  (อ่าน 11287 ครั้ง)

ออฟไลน์ AMG GT

• Hero Member
น่าจะเปลี่ยน พวกช่วงล่าง ใหม่หมดนะครับ แต่พวกจุดยึดอาจจะคลาดเคลื่อน  นิดนึง นะครับ  แต่ถ้าไม่สังเกตุจริงๆก็คงไม่รู้สึก 

ปล. อย่างว่าแหละครับ ถ้ารถโดนชนพอได้รถกลับมาก็คงจะ มีตะงิดๆบ้าง แหละ

ออฟไลน์ NoomTG

• Jr. Member
  • **
ตัวผมเองก็อยู่โคราชครับ เรียนอยู่ ราชภัฎเหมือนกัน ผมว่าซ่อม ก็มีอู่เชิดชัยครับ ทำดี แต่รถอาจจะนานหน่อยครับ เนื่องจากลูกค้าเค้าเยอะจริงๆครับ :)