ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกรุณา : กระทู้ประลองปัญญา ขอคนละ ไม่เกิน 3 กระทู้ต่อวัน นะครับ  (อ่าน 4133 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เพราะมิเช่นนั้น จะทำให้กระทู้น่าสใจอันอื่นๆ หลายอัน ตกไปหน้า 2 อย่างรวดเร็ว หนะครับ
อกทั้งยังเปลืองทรัพยากรเซิร์ฟเวอร์ด้วยครับ

ขอความร่วมมือน้องๆทุกท่าน มา ณ โอกาสนี้ครับ

ออฟไลน์ aood!e

• Full Member
ได้ครับ ยินดีครับผม

ออฟไลน์ TurBoZ

• ZZZZzzzzzzzzzzzzzz
ลองแยกห้องดูมั้ยครับ

พวก photoshop หรือ ประลองปัญญา

คนที่สนใจจะได้รวมกันอยุ่ที่เดียว หาง่าย แล้วก้ไม่กวนกระทู้ประเภทอื่นด้วยครับ

แนะนำเฉยๆนะคับ ^^'

ออฟไลน์ P1K1

• Newbie
  • *

พวก photoshop หรือ ประลองปัญญา

คนที่สนใจจะได้รวมกันอยุ่ที่เดียว หาง่าย แล้วก้ไม่กวนกระทู้ประเภทอื่นด้วยครับ

เห็นด้วยให้แยกห้อง photoshop ครับ

เห็นด้วยครับ จะได้แยกเป็นหมวดๆไป ;)

ออฟไลน์ wasit

• Jr. Member
  • **
เห็นด้วย อีก 1 เสียง รวมทั้งแนว วาดรูป ด้วยครับ

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
เห็นด้วยครับ อีก1

ออฟไลน์ phatkung

รับทราบและจะนำไปปฏิบัติครับ

ออฟไลน์ jones

• Sr. Member
ผมว่า photoshop นั่นแหละคับควรจะเอาออกหรือมีให้น้อยๆหน่อยมากกว่า

แนะนำเฉยๆไม่ใช่ว่าไม่ดีนะคับบางครั้งก็ตลกดี แต่บากครั้งก็เวอร์ๆไร้สาระยังไงก็ไม่รู้  :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2009, 22:00:58 โดย jones »
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ TurBoZ

• ZZZZzzzzzzzzzzzzzz
มันก้แล้วแต่คนชอบครับ ^^'  ต่างคนต่างมุมองผมว่ามันก้ไม่แปลกอะไรเท่าไหร่นะคับ