ผู้เขียน หัวข้อ: // สรุปความเห็นสั้นๆ แบบ ลองนั่งมาแล้ว กับ Vios ใน Motor Show //  (อ่าน 21524 ครั้ง)

ออฟไลน์ focus man

• Full Member
รับไม่ได้ กับเกียร์ 4AT จริงๆ
เหลือเชื่อเลยว่ายังจะเอามาใช้

แต่ผมเชื่อว่าจะมีคนซื้อ ไม่ว่ามันจะเกียร์เดิมหรือไม่...และเชื่อต่อไปว่า motor xpo ไม่ cvt ก็ 5AT
เพราะงั้น ซื้อตอนนี้ พลาดแน่

ออฟไลน์ SignifeR

• Hero Member
  • Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
อาอ๋อยยิ้มแก้มปริแล้ว.....ขายระเบิดแน่นอน ไม่ได้อวยแต่ผมว่ามันพัฒนาขึ้นนะครับ
เครื่องกับเกียร์ไม่มีคอมเม้นต์ แต่ที่รู้แน่ๆ คือไม่ค่อยมีปัญหาพังเหมือนเกียร์ค่ายอื่นๆครับ....
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ OLan-मंदिर लड़का

• Sr. Member
ทิ้งท้ายอย่างงี้เอาละซิ  :o

ออฟไลน์ Dr.Pop

สวยในระดับที่เกินความคาดหมาย

แต่ดีใจตรงได้ส่วนลดคันแรก เลยน่าสนใจขึ้นเยอะ

ออฟไลน์ friend2929

ปล. คน Honda เขามาบอกกับผมว่า
"ผมสรุปเลยนะพี่ พอผมเห็นคันจริง แล้วเข้าไปลองนั่ง Vios ใหม่ มาหมดแล้ว
ผมมั่นใจเลยละว่า City ใหม่ รุ่นต่อไป พี่จิมมี่ เก็บตังค์รอได้เลย!!"

เอาแล้วไงคุณผู้อ่าน! ยั่วกันเห็นๆ ฮ่าๆๆๆๆ

ชอบตรงป.ล.ทิ้งท้ายนี้มากๆ 555555+

ทีเด็ดอยุ่ตรงนี้เลยยย

กว่าจะถึงปลายปี

ข้าน้อยผ่อนcity 09 หมดปุ๊บ ตกรุ่นทันที. เหอๆๆ
ยังดีที่ท่าใช้มาหลายปี

ผมนี่สิพึ่งได้รถอาทิดที่แล้ววว แงงง

เปลี่ยนรุ่นได้เป่าๆๆ

ออฟไลน์ dunghill

ผมว่ามองเผินๆ เหมือน proton อ่ะ แต่ไม่รู้รุ่นไร
HondaCity 03'
Mazda 323 Astina 91'
HondaCity 12'

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ผมว่ามองเผินๆ เหมือน proton อ่ะ แต่ไม่รู้รุ่นไร

ใช่ครบ บางมุมผมก็มองเหมือน proton รุ่น นึงอะครับ คล้ายๆเลย มีคนคิดแบบเดียวกันด้วย ;D

ออฟไลน์ mothsan

city ใหม่ อาจจะเหมือนตัวปัจจุบัน ที่วีออสเคยแอบกังวลเพราะมันออกมาสวยนะครับ
ซิตี้ตัวใหม่ผมว่าน่าจะสวยกว่าตัวปัจจุบันเยอะนะครับ เพราะมันต้องปรับปรุงทั้งภายนอก ภายในให้ดีขึ้น หนีวีออสไปอีกก้าวนึงแน่นอน

ส่วนเปิดตัวผมว่ารอได้ก็น่าจะรอนะครับ เพราะจองวีออสตอนนี้ก็ได้ตอนซิตี้เปิดตัวพอดี อาจจะเสียใจ
ปล่อยให้คนที่จองรถคันแรก เค้ารับรถกันก่อนก็ได้นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2013, 22:56:25 โดย mothsan »

ออฟไลน์ Amaranthe

ผมว่า ซิตี้ ก็ยังสวยกว่า ตัวนี้อยู่ดี ถ้า ซิตี้จะออกมาสวยกว่าเดิม จะขนาดไหนเนี่ย

ออฟไลน์ apinui

แล้ว CITY ใหม่ จะมาเมื่อไรอะครับ ...??

ออฟไลน์ Wayfarer-R

แล้ว CITY ใหม่ จะมาเมื่อไรอะครับ ...??

UPDATE! City ใหม่ เปิดตัว พฤศจิกายน 2013 ครับ