ผู้เขียน หัวข้อ: ผมกลับมองว่า Accord G9 สุดท้ายก็จะแพ้แคมรี่2012 และเทียน่า2013  (อ่าน 40234 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ekarit

• Newbie
  • *
  • และแล้วชายหนุ่มก็สาดเหล้าลงคอเพื่อลบรอยแผลในจิตใจ
รถก็เหมือนหญิง ถ้าชอบเหมือนกันหมดนี่ ค่อนประเทศมีขึ้นคานนะครับ
มันประกอบกันหลายส่วน เรื่องสินสอดทองหมั้น ความเหมาะสม หน้าตา 555555
อย่าซีเรียสสสส  ชอบก็จีบ ไม่ชอบก็หาใหม่ โลดดดดดดดดดดด

ออฟไลน์ GoatGoat

• Sr. Member
G9 สีขาววันก่อนเห็นจอดอยู่ Lotus ผมว่าก็สวยดีแต่ไม่เด่นครับ
ส่วนตัวผมว่า G8 ตอนออกมาใหม่ๆยังเด่นกว่าอีก :)

ออฟไลน์ pierre

• Jr. Member
  • **
ขุดมาให้นักพยากรณ์
มาชี้แจงไว้ที่ทายไว้ ผลเป็นอย่างไรแล้ว

ออฟไลน์ kasuya

• Full Member
ขุดมาให้นักพยากรณ์
มาชี้แจงไว้ที่ทายไว้ ผลเป็นอย่างไรแล้ว

ไม่ต้องพยากรณ์อะไรหรอก
ดูโฆษณาของแต่ละค่ายก็รู้แล้วว่าเค้าจะเจาะตลาดกลุ่มไหนบ้าง
ก็ตามที่ท่านจขกท.กล่าวมานั้นแหละ ลูกคนรวย-วัยรุ่น-คนทำงานเจนใหม่ที่ไม่ชอบซื้อโตโยต้าเพราะว่าเหมือนไปนั่งแท๊กซี่

ตอนนี้ Accord Hybrid ก็ออกมาแล้วก็ยังเจาะกลุ่มเดิมๆอยู่

ออฟไลน์ Activehybrid

• Hero Member
ดูกันยาวๆครับ รอดู MCแคมรี่ว่าจะมีไรดีขึ้นไหม เดย์ไลท์จะกากรึเปล่าเพราะความสวยยิ่งกระปริดกระปอยอยู่(แทนที่จะทำให้สวยจากรุ่นเก่า)

ส่วนเทียน่าก็ต้องหากลยุทธมาสู้ละครับ เช่นกันเดย์ไลท์จะเอายังไง ด้วยความที่เป็นมวยรองกว่าอยู่ แถมรุ่นใหม่ก็ออกมาขัดใจกลุ่มลูกค้าเก่า ผลเลยออกมาไม่ดี