ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบตารางเปิดตัวรถครับที่ไหนบ้าง  (อ่าน 3394 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
อยากทราบตารางเปิดตัวรถครับที่ไหนบ้าง
« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2009, 19:55:16 »
ว่าวันไหนที่ไหนบ้างครับ 
ใครรู้บอกหน่อยครับ ครับ แล้ว freed เปิดตัวที่ central ที่ไหนครับ
และยี่ห้ออื่นๆด้วยครับขอบคุณครับ

และจะไปกันปะครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

Re: อยากทราบตารางเปิดตัวรถครับที่ไหนบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2009, 21:12:33 »
ฟรีด ที่ เซ็นทรัลลาดพร้าวครับ วันพุธ?ที่๑๘
ถ้าผิดไปก็ขออภัยด้วยนะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: อยากทราบตารางเปิดตัวรถครับที่ไหนบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 08:55:46 »
งานเปิดตัวนั้น โดยปกติแลเ่้ว เขาสงวนเอาไว้ให้กับ แขกพิเศษ และสื่อมวลชน เท่านั้นครับ

ยกเว้นแต่ ว่า ในงานนั้น จะมีการจัดต่อเนื่องหลังจากนั้น อี่ก 1-2 วัน
อันนั้น จึงจะให้ผู้คนทั่วไป เข้าร่วมชมงานได้ครับ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 17:20:45 »
ป่าวครับแบบที่ mazda2 freed แบบนั้นะตามที่มีเว็บ หรือ ตามห้างอะครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 17:49:20 »
งานเปิดตัวนั้น โดยปกติแลเ่้ว เขาสงวนเอาไว้ให้กับ แขกพิเศษ และสื่อมวลชน เท่านั้นครับ

ยกเว้นแต่ ว่า ในงานนั้น จะมีการจัดต่อเนื่องหลังจากนั้น อี่ก 1-2 วัน
อันนั้น จึงจะให้ผู้คนทั่วไป เข้าร่วมชมงานได้ครับ

บุกเข้าไปเลยครับ อยากดูซะอย่าง ไม่งั้นเราก็เป็นสื่อซะเอง ทำให้คนไทยทั้งประเทศไม่ซื้อ รับรอง สาสมแน่ๆ