ผู้เขียน หัวข้อ: แฉให้ฟังหลังเข้าศูนย์ : บุกถ้ำเสือกับการบริการของอีซูซุศูนย์ใหญ่ ตรีเพชร วิภาวดี  (อ่าน 97011 ครั้ง)

ออฟไลน์ SP

• Hero Member
เห็นบริการดีแบบนี้อยากไปเป็นลูกค้าเค้าจริงๆครับ  :D :D :D

morphling14

• บุคคลทั่วไป
อ่านแล้วอยากซื้อมาใช้เลยครับ ติดอยู่นิดเดียว รถกะบะคันใหญ่เกิน -*-

ออฟไลน์ EviljameS

• Newbie
  • *
อ่านกระทู้นี้แล้วรู้สึกอยากจะเปลี่ยนศูนย์บริการที่ใช้อยู่จริงๆ ขอบคุณมากๆครับสำหรับการรีวิว

รบกวนสอบถามนิดนึง แหนบดังก้สามารถเคลมได้หรอครับ ไม่เคยรู้เลย

ออฟไลน์ MoO Cnoe

อ่านกระทู้นี้แล้วรู้สึกอยากจะเปลี่ยนศูนย์บริการที่ใช้อยู่จริงๆ ขอบคุณมากๆครับสำหรับการรีวิว
รบกวนสอบถามนิดนึง แหนบดังก้สามารถเคลมได้หรอครับ ไม่เคยรู้เลย

เคลมได้ครับ แ่ต่ในบางครั้งบางศูนย์หรือตัวศูนย์ใหญ่เอง จะขอแก้ไขให้ก่อนครับ
ถ้ากลับมาเป็นอีก เคลมให้ทันทีครับ

ผมรับรถเมื่อวันที่ 2 พ.ค 56 รุ่นเดียวกันเลยคับ Hi-Lander 3.0 ZP A/T
ยังลุ้นอยู่เลยคับว่าแหนบจะดังรึปล่าว  :'(
เอามาขับ รัน อิน ในกรุงเทพได้ 1300กิโล ตอนนี้ส่งไปบ้านที่ต่างจังหวัดล่ะคับ

น่าจะไม่ดังแล้วนะครับ รถปี 2013 เห็นแก้ไขออกแบบชุดแหนบมาใหม่
ถ้าชุดใหม่ยังดังอีก อาจจะต้องกำชับช่างว่า ขันน็อตสาแหรกให้แน่นขึ้นครับ

สวัสดีครับพี่"MoO Cnoe" ผมรุ่นน้องที่SGนะครับพี่ รีวิวได้ละเอียดมากครับ

พี่รับ add facebook แล้วนะ คุยกันได้ๆ ว่าแต่เรารุ่นอะไรหรอ น่าจะ 93-94 รึเปล่าน้าา 55
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 14, 2013, 01:38:44 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ MoO Cnoe

ยังไงก็ขอบคุณทุกความเห็น และทุกท่านที่เข้ามาอ่านมากครับ

ออฟไลน์ THUIO

• Full Member

สวัสดีครับพี่"MoO Cnoe" ผมรุ่นน้องที่SGนะครับพี่ รีวิวได้ละเอียดมากครับ

พี่รับ add facebook แล้วนะ คุยกันได้ๆ ว่าแต่เรารุ่นอะไรหรอ น่าจะ 93-94 รึเปล่าน้าา 55

ผมรุ่น94ครับพี่  ;D

ออฟไลน์ korkongzz

• Sr. Member
รถคันแรกของที่บ้านก็อีซูซุเหมือนกันครับ ใช้มา18ปีแล้ว ไม่เคยเสียเลยครับ แอร์ก็เย็นดีตลอด ไม่ผิดหวังเลยครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ดูภาพรวมดีเลยแหละครับ พอๆกับพี่โตบางที่

แต่ไม่มีเน็ตนี่มันยังไงๆครับ

เคยไปของพี่โตที่หนึ่่ง มีไอแผดวางเรียงกันยาวเลยครับ

ออฟไลน์ kukonba

• เที่ยวไปให้ทั่วเมืองไทยเถอะครับ
ผมเคยใช้บริการศูนย์ตรีเพชร 1 ครั้งแต่ไม่ได้ไปที่ศูนย์ใช้บริการโดยโทรไปแจ้งว่าโชว์รูมอีซูสุแห่งหนึ่งที่ผมออกดีแม็กมาโดยประกันภัยตกลงว่าชั้นหนึ่งแบบซ่อมห้างแต่พอเกิดเหตุการต้องทำสีรถใหม่กลายเป็นไม่ใช่อย่างที่ตกลงกับเซลที่ขายรถให้คือผมต้องจ่ายส่วนต่างอีก 1000 ผมก็จ่ายแบบงงๆหลังจากกลับมาที่ออฟฟิตมานั่งคิดว่าผมถูกหลอกหรือนี่ เลยลองโทรไปเล่าให้เจ้าหน้าที่ตรีเพชรฟังได้เรื่องเลยครับ ทั้งเซลและผู้จัดการฝ่ายขายรีบขับรถเอาเงินส่วนต่างที่จ่ายไปมาคืนพร้อมขอโทษผม. ผมว่าตรีเพชรดูแลลูกค้าที่มีปัญหาเกี่ยวกับรถได้ดี

ออฟไลน์ aoddy1

สมแล้วที่ขายรถได้เยอะ เหตุเพราะศูนย์บริการเป็นหลักเลย ถ้าสบโอกาสมีรถที่ถูกใจต้องตาจะขอเป็นลูกค้าให้ได้สักครั้ง

ออฟไลน์ 13IG

• Newbie
  • *
มิน่าถึงขายดียังกะแจกฟรี  ::) ::) ::) ป๊าผมออกรถกระบะแต่ละทีมีแต่ อีซูซุ  :)

ปล.รูปสุดท้ายแอบฮาจริงด้วย ;D