ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวนะครับ เติมน้ำมันบางจาก ได้คะแนน x4= 0.8บาท เฉพาะวันนี้ 5/6/56  (อ่าน 6390 ครั้ง)

ออฟไลน์ kbank

• Full Member
เพิ่งไปเติมมาเมื่อเย็นนี้ (4/6/56) เติมเสร็จเพิ่งจะเห็นป้าย

โปรวันสิ่งแวดล้อมโลก 5/6/56 วันเดียวได้แต้ม x4 สำหรับเบนซิน
ไม่แน่ใจว่าดีเซล x2 หรือป่าว

ปล. 1 ลิตร = 1 คะแนน = 0.20 บาท

ไม่รู้ว่าทุกสาขาป่าวนะครับ แต่เจอที่บางจากวิภาวดี ตรงข้ามตึกชิน3
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2013, 01:00:40 โดย kbank »

ออฟไลน์ pladaek

• Hero Member
  • FF1.5SMG
ไม่น่ารอด.. ;D
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ KLANG MR-S

• Sr. Member
จะตั้งกระทู้เพื่ออะไรเหรอครับ

เล่นมาตั้งนานน่าจะรู้อะไรควรอะไรไม่ควรนะครับ

ถ้าคุณโพสต์แบบนี้ อีกหน่อยคงมี "แจ้งข่าวชาไข่มุขยี่ห้อ...ซื้อ 2 แถมหนึ่ง  จากปรกติไม่ค่อยมีคนซื้อ"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2013, 02:17:01 โดย KLANG MR-S »

ออฟไลน์ pongisra

"สมาชิกบัตรบางจากแก๊สโซออล์คลับ และดีเซลคลับ เตรียมตัวให้ดีเลยครับ เตรียมรับส่วนลดสะสมเพิ่มเป็น 4 เท่า เพียงเติมน้ำมันของ บางจาก ในพรุ่งนี้ (5 มิ.ย. 56) ซึ่งตรงกับ วันสิ่งแวดล้อมโลก
ขอย้ำนะครับ แค่วันเดียวเท่านั้น ที่เติมน้ำมันบางจาก ก็จะได้รับคะแนนส่วนลดไปแบบจุใจเลย รู้แล้วอย่าได้พลาดเลยนะครับ"

Cr. Bangchak Gasohol Club facebook

ออฟไลน์ Fly to dream

ครึ่งถังอยู่ -*- ไม่เติมๆๆ เพราะไม่ถึง 900 ไม่ได้น้ำ  ;) ;) ;)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ iamgodno2

ว้าวววว   ขอบคุณมากครับ ถ้าไม่เข้ามาดูไม่รู้เลย ;D ;D
จงกล้าฝันเเละจงกล้าทำ     ถึงจะเป็นสิ่งที่ไร้ค่าสำหรับคนอื่น    เเต่มีค่าสำหรับเรา

ออฟไลน์ TeslaX

มันก็เป็นการแจ้งให้คนอื่นที่เค้าไม่รู้ข่าวทราบ ไม่เห็นแปลกเลย ไม่ได้มาโฆษณา ขายตรงสักหน่อย โลกนี้อยู่ยากเนอะ

ปอลอ ผมเติมเต็มถังไปละ อด ฟิ้วววว

ออฟไลน์ Yeahyeahs

หมดพอดีเลย ดีละ จัดE85 เต็มถังซะหน่อยดีกว่า

ออฟไลน์ r0okiEz

ใจเย็นๆครับ พี่ๆทุกคน ค่อยคิดค่อยพิมพ์กันดีๆ โลกร้อนก็อย่าร้อนตามโลกนะคร๊าบ เพราะพักหลังนี้แต่ละกระทู้ดุเดือดเลือดพล่านกันเลยทีเดียว  :'(
______________________________________________________________________________________________________
 วันนี้มอเปิดซัมเมอร์ ต้องขอไปจัดซะหน่อย  ;D
อย่าทำทุกอย่างที่คิด.....แต่จงคิดทุกอย่างที่ทำ

ออฟไลน์ Tuned by Pex

• เสือดำ หมีขาว
    • Tuned by Pex
ขอบคุณมากครับ

ต้องไปจัดวันนี้พอดี
85 Mercedes Benz 230 E W123
91 Honda Civic EG 4 Door
03 BMW 323i E46
04 Honda Jazz GD 1.5 VTEC
10 Honda Accord G8 2.4 EL Navi
13 Toyota Vios 1.5 E Auto
13 Honda Civic FB 1.8 E
14 Honda Odyssey Absolute RC1
17 BMW 420d Coupe M Sport F32

ออฟไลน์ tyong

ขอบคุณมากครับที่แจ้งข่าว ผมเหลืออีกครึ่งถัง จัดเต็มแน่นอนครับ  :)
2019-now: BMW 320D G20
2018-now: MB C250 Coupe AMG
2017-2019: MB GLA200 Urban
2014-2018: BMW F30 328i M Sport
2012-2017: Mini Cooper S R56 look 2

ออฟไลน์ eamesBot

ยังไงผมก็ยังรู้สึกว่ามันเป็น "โฆษณา" ครับ ..

ออฟไลน์ settavut

• First
เดี๋ยวเย็นนี้ต้องจัดซะหน่อยแล้ว E20
Altis CNG MC 2010
CHR HV HI 2018

ออฟไลน์ nogia

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล ผมว่ามันก็โอเคนะ เพราะเป็นประโยชน์กับคนที่ต้องการเตินน้ำมันอยู่พอดี มันไม่ใช่แบบ "วันนี้ไปเจอร้าน Coating...." "ราคา...." แล้วเอาภาพมาลง แต่ที่มันแปลกๆอยู่คือมีการคำนวนคะแนนมาให้ด้วย  ???

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2013, 08:24:34 โดย nogia »
Nissan Teana 200XL SPORT SERIES 2010
Honda CR-V 2.0AWD 2013
Toyota Vios G รุ่น "เจมส์สั่งได้ คุณก็สั่งได้"

ออฟไลน์ NoName__???

เพิ่งจัดไปเมื่อเช้าพอดี

ออฟไลน์ keangac

เติมไปตอนเช้าเหมือนกันครับ รู้อีกทีมันเขียนในสลิปว่า *4 วันนี้  ^_^  (อย่าดราม่ากันมากครับ ถ้าจะบอกว่าโฆษณาแฝง แล้วคนที่ตั้งกระทู้ว่าเติมน้ำมันที่ไหนดีไม่โดนด้วยหรอครับ)

ออฟไลน์ Amaranthe

ขอบคุณมากครับ โชคดีจริง ๆ น้ำมันเหลือน้อยกว่าครึ่งถังแล้ว
กะเติมพรุ่งนี้นะเนี่ย เติมวันนี้เลยดีกว่า

ออฟไลน์ Nyquist

ขอบคุณครับที่มาแจ้งข่าว

ผมก็เพิ่งรู้เหมือนกัน เย็นนี้ต้องไปจัดสักหน่อยละ ปกติก็เติมแต่บากจากอยู่ละ

ออฟไลน์ euro

ขอบคุณครับ เดี๋ยวจัดหน่อยกำลังจะหมดพอดี ประหยัดได้อีก

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
วันนี้ มันเป็นวันสิ่งแวดล้อมโลกน่ะครับ

ผมก็พึ่งรู้ว่าบางจากเพิ่มแต้มให้

ส่วนการมาบอกเรื่องแบบนี้ ก็ดีแต่ก็แจ้งเหตุผลด้วยแล้วกัน ว่าเฉพาะวันสิ่งแวดล้อมโลก

ซึ่งคนล่ะตัวกับวันเอิทเดย์น่ะครับ(เดือนเมษา)

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
เอ่อ พลตระเวนทั้งหลาย ขอบคุณนะครับที่ช่วยเป็นหูเป็นตาเรื่องโฆษณาแฝง
แต่จะบอกวิธีให้นิด เวลาเจอกระทู้แล้วเราสงสัยว่า เห้ยนินจาหรือเปล่า
ก็ลองคลิกชื่อคนตั้งกระทู้ คลิกที่ชื่อเขาเลยนะ แล้วพอโหลดหน้าใหม่เสร็จ
ก็คลิก "แสดงกระทู้"

เราก็จะเห็นหมดว่าเขาเคยพิมพ์อะไรมาบ้างตั้งแต่เปิดเว็บมา
เราก็ใช้วิจารณญาณดูหน่อยครับ บางทีคนโพสท์ก็สมาชิกตัวจริง
แค่มีอะไรก็อยากบอกคนอื่นเฉยๆ

หนึ่งวิธี เน็ตสมัยนี้ไม่ได้อืด ทำแบบที่ผมบอก เสียเวลาไม่เกิน 2 นาทีครับ
จะได้ไม่ดราม่ากัน อีกหน่อยมีอะไรดีๆไม่มีใครกล้าบอก กลางๆไว้ครับเราโลกเดียวกัน
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ 6162002

ครึ่งถังอยู่ -*- ไม่เติมๆๆ เพราะไม่ถึง 900 ไม่ได้น้ำ  ;) ;) ;)
55+ เหมือนกันครับ
มาสด้า2 จะใช้คูปองพันนึง ลด5% 

เหลือน้ำมันสองขีด  เติมได้ 900กว่าๆ ล้นถัง -*-

ต้องไปยืนเขย่ารถ T^T

ออฟไลน์ KLANG MR-S

555 โอเครับทราบครับ เผลอออกตัวแรงไปหน่อย สงสัยเมื่อคืนทำงานดึกเกิน เบลอ ๆ

ขอโทษ จขกท. ด้วยครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ patzahut

555 โอเครับทราบครับ เผลอออกตัวแรงไปหน่อย สงสัยเมื่อคืนทำงานดึกเกิน เบลอ ๆ

ขอโทษ จขกท. ด้วยครับ ;D ;D ;D

ขอกด Like ครับ

ออฟไลน์ Kuro

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ ;)
อยากออกไปเติมทันทีเลย แต่ว่าฝนตกซะหนักเลย
สรุปแล้วมองรถที่พึ่งล้างเมื่อวาน เก็บมันไว้ที่เดิมดีกว่า :'(

ออฟไลน์ tate_27

ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูลดีๆ  แต่เพิ่งเอารถไปติดแก๊ส LPG มาครับ  ถึงจะเติมก็คงไม่เต็มถัง 55555555+

เด๋วโทรบอกน้องสาวดีกว่า  คงจัดเต็มถังชัวร์  ;D

ออฟไลน์ Dr.Pop

ขอบคุณครับ

บางจากน่าเติมมาก

เติม 1000 บาท ได้น้ำ 1 ขวด = 15 บาท
เติมผ่าน บัตรเครดิจกรุงศรี ได้คืนเงิน 2% = 20 บาท
แถมได้แต้มส่วนลดอีก = 10 บาท

พันนึงลดไป 30-40 บาทเลย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ขอบคุณครับ e20 e85 รีบๆเลย  ;D ;D

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
วันนี้เลิกงานต้องไปเติมให้ได้ โอกาสแต้ม *4  ไม่ได้มีบ่อยๆนะครับ
ปกติมีแต่แต้มคูณสอง

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ขอบคุณครับ

บางจากน่าเติมมาก

เติม 1000 บาท ได้น้ำ 1 ขวด = 15 บาท
เติมผ่าน บัตรเครดิจกรุงศรี ได้คืนเงิน 2% = 20 บาท
แถมได้แต้มส่วนลดอีก = 10 บาท

พันนึงลดไป 30-40 บาทเลย

บางจากได้น้ำเปล่า แต่ esso ได้น้ำแร่สยาม 1 ขวดใหญ่น่ะ( บางทีก็ได้ 2 ขวด)