ผู้เขียน หัวข้อ: [Update รูป EU] ด่วนที่สุดในสยามประเทศ = ภาพเต็ม ๆ ของ Toyota Corolla โฉมใหม่ US version ++  (อ่าน 21275 ครั้ง)

ออฟไลน์ nez

• Jr. Member
  • **
2014 Toyota Corolla US Version SlideShow.

ออฟไลน์ tada

• Full Member
ไม่ต้องนึก พี่โตเขาทำมาให้แล้ว

5 5 ชอบ ๆ เหนภาพเลยครับ

ส่วนตัวผมว่าของไทยคงเป็นสีขาวเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ The Godfather

• Jr. Member
  • **
ใจเย็นๆได้นั่งกันทุกคน อิๆ ^_0

ออฟไลน์ Nuzz

ข้างนอกไม่ไหว แต่ภายในถูกใจมากๆครับ

ออฟไลน์ phraeboy_mz2

• Hero Member
  • My Beloved Pal !
เห็นไฟหน้าแล้วนึกถึงวีออสใหม่ + ฮุนไดเอลันตราเลย ส่วนด้านท้ายก็คล้ายๆออสใหม่มาก โดยรวมแล้วผมว่าดุโฉบเฉี่ยวขึ้นกว่าโฉมเดิมเยอะเลย ดูวัยรุ่นมากขึ้นไปเลยแต่ความหรูลดลงไปกว่ารุ่นปัจจุบันมาก ดูแล้วนึกภาพเป้นแท็กซี่ไม่ออกเลยจริงๆฮะ  :)

ออฟไลน์ Tan Int

สวยมากนะ หน้าคล้าย Avalon นิดๆ
ตกลงไทยได้ใช้ Corolla US ใช่มั้ยครับ ถ้าใช่จะดีมาก(EU หน้ามันคล้าย Vios ไปหน่อย) แต่ก็คงจะไม่ใช่
แต่สัดส่วนมันดูเหมือนตัวอะไรไม่รู้ ทำหน้าดุๆแล้วก็หมอบอยู่นะ ประมาณ คห บนนั่นเลยครับ (อย่างน้อยก็ดีกว่า Furia concept)

ปล แบบนี้ Altis ผมก็ตกรุ่นแล้วสิ  :'(
ปล อีกครั้ง European Version มันดูแก่กว่าบอกไม่ถูกแฮะ  แต่ถ้ามาสืบชื่อ Corolla Altis ต่อก็คงเหมาะดี ดูหรูหราพอใช้ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2013, 17:59:46 โดย Tan Int »
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ jumpon77

1ในนันเปนพ่อผมครับทีได้เจ้าตัวนี้อะถ้ามันเปีดตัวอะ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

โฉม EU เปิดตัวแล้วนะครับ

มีความเป็นไปได้สูงมากว่า โฉมนี้น่าจะเป็น Corolla Altis ในบ้านเราด้วย

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=5977

JONNY

• บุคคลทั่วไป
โฉม EU เปิดตัวแล้วนะครับ

มีความเป็นไปได้สูงมากว่า โฉมนี้น่าจะเป็น Corolla Altis ในบ้านเราด้วย

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=5977

ผมว่าโฉมนี้น่าจะมาสำหรับไฮบริดนะครับ เพื่อแยกภาพแท๊กซี่

ออฟไลน์ frame@kk

สเปกบ้านเราจะเป็นยังไงบ้างน่อ น่าสนใจเลยนะเนี้ย แต่พัฒนาการของอัลติสบ้านเราดีขึ้นทุกเจนเลย

สงสัยลืมไปเจนนึงนะครับที่ไม่ได้พัฒนา  ;D

อุ๊ย ลืมไปสนิท 5555

JONNY

• บุคคลทั่วไป
แล้วหน้าตาแบบนี้หละ ผมว่าสวยกว่านะไม่เว้อร์เกินไปด้วย

ออฟไลน์ Dr.Pop

• Sr. Member
สวยมากเลยครับ  ;D

ออฟไลน์ JAAP01

หน้าคล้าย ปลวก จะงาบเอาให้ได้  ;D
อาจจะได้เป็นชื่อเรียกในตลาดนะครับ อัลติสหน้าปลวก ;D

ออฟไลน์ golf8023

ผมกลับชอบหน้าตาEUมากกว่านะ มันดูหรู+เฉี่ยวไปในตัว
ของUSมันโฉบเฉี่ยวเกิน
หรือผมแก่ว้า  ;D

ออฟไลน์ tataerakh

• Newbie
  • *
โฉม EU สวยมากคับ

ออฟไลน์ archian

อยากใช้หน้าปลวก   แต่คงได้แค่หน้าเหยี่ยว

ออฟไลน์ 6162002

หน้า EU ผมว่าคล้ายๆแคมรี่เอามาปรับให้ลงตัวขึ้นนะครับ

ออฟไลน์ Skyline

ส่วนตัวไม่ชอบดีไซน์เเบบนี้เลยครับ ดูไม่ไหลลื่นเลย ตัวปัจุบันยังสวยกว่าอีก

มาเเบบนี้จริงๆก็ดีครับ ไม่ต้องคิดมาก รอดู New MZ3 ดีกว่าเเบบนี้

ออฟไลน์ KinGmO

สวยมากเลยครับ หน้า ท้าย ภายใน ดูลงตัว ยอมรับครับว่าสวยมาก แต่ โตโยต้า อย่าหวังว่าจะได้เงินจากกผมม

เพราะผมออก Civic มาแล้ว ฮือออออออออออออออ...............

:'( :'( :'( :'( :'(
Civic FB 2013

ออฟไลน์ Anvers30

EU version โดนใจผมกว่านะ มันดูหรูลงตัว เส้นสายโฉบเฉี่ยวกำลังเหมาะ เข้าไทยเวอร์ชั่นนี้ก็เหมาะสมแล้ว :)

ออฟไลน์ Buffy

EU น่าจะเหมาะกับคนไทยมากกว่าน่ะครับ หรู ภูมิฐาน

ออฟไลน์ Amazed

• Newbie
  • *
เก็บเงินรอ minorchange ต่อไป

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
ถ้า eu version ขายดีแน่นอน ไม่สนใจแล้วถ้าเปนแท็กซี่ ภายในมีสไตล์แบบนี้ปมชอบบ

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
ดูประหลาด น่าเกลียดอย่างไรไม่รู้ แต่ถ้าอียูเวอร์ชั่น ล่ะสวยมากครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ตัวยุโรปน่าใช้มากกกกกกกกกกก
ส่วนเสปก รอเปิดตัวที่ไต้หวันละกัน
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ