ผู้เขียน หัวข้อ: [Update รูป EU] ด่วนที่สุดในสยามประเทศ = ภาพเต็ม ๆ ของ Toyota Corolla โฉมใหม่ US version ++  (อ่าน 21234 ครั้ง)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
เป็นที่แรกและครั้งแรกในสยาม!!!

เราสามารถนำภาพและข้อมูลเบื้องต้น (จะมีการอัพเดทในภายหลัง เมื่อข้อมูลมากขึ้นเรื่อย ๆ)
ก่อนใครในไทย  :)

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=5969

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=5969
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2013, 17:53:00 โดย HOMY_DEMIO »

ออฟไลน์ Marverick

• Full Member
ดูดุดีนะครับ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
สวยครับ ตลาด c-segment ยิ่งร้อนแรงหนักเข้าไปอีก

ออฟไลน์ mongolias

หน้าตา พาลให้นึกถึงรถในตระกูลโฟล์คไงไม่รู้

ออฟไลน์ ichok

• Sr. Member
สวยน่าโดนมาก สีนี้สวยดีแฮะ

ออฟไลน์ tathedarknight

หน้าตาดูดีขึ้นเยอะเลยครับ

ออฟไลน์ r0okiEz

ข้างหน้าก็ไม่ค่อยต่างกับวีออส เท่าไรเลยแค่ใหญ่กว่านิดนึง แต่ก็โอเค
อย่าทำทุกอย่างที่คิด.....แต่จงคิดทุกอย่างที่ทำ

ออฟไลน์ i-din

โฉม US กับบ้านเราจะเป็นโฉมเดียวกันใข่หรือเปล่าครับ

โฉม US กับบ้านเราจะเป็นโฉมเดียวกันใข่หรือเปล่าครับ

คาดว่าคนละโฉมครับ ของบ้านเราจะดูหรูหรากว่าหน่อย
คงจะเหมือนของยุโรปครับ

ออฟไลน์ frame@kk

สเปกบ้านเราจะเป็นยังไงบ้างน่อ น่าสนใจเลยนะเนี้ย แต่พัฒนาการของอัลติสบ้านเราดีขึ้นทุกเจนเลย

สเปกบ้านเราจะเป็นยังไงบ้างน่อ น่าสนใจเลยนะเนี้ย แต่พัฒนาการของอัลติสบ้านเราดีขึ้นทุกเจนเลย

สงสัยลืมไปเจนนึงนะครับที่ไม่ได้พัฒนา  ;D

ออฟไลน์ KIM NNC

เกียร์ออโต้4เกียร์ในรุ่น L เทคโนโลยีอันทันสมัย จนค่ายไหนๆก็เหลียวมอง (มันยังใช้อยู่อีกเหรอเนี่ย!)

ออฟไลน์ secrecyguy

• 3.2plus
ทรงสวยแต่กันชนหน้ามันมากไปนะ

ออฟไลน์ RL1234

• Jr. Member
  • **
สวยดีแต่กันชนหน้าเหมือนผู้ชายปากห้อยเลย

ออฟไลน์ MoO Cnoe

เพิ่มรูปให้ครับ US Version จากบทความเว็บเราเนี่ยแหละครับ

ผมกลับชอบ Euro Version อันนี้มากกว่าแฮะ
(ของไทยก็น่าจะเป็นอันนี้แหละครับ
http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=5977)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2013, 20:07:39 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
นึกไม่ออกตอนจะไปอยู่ในคราบแทกซี่

ออฟไลน์ r0okiEz

ข้างในดูดีกว่าเดิมเยอะ เลยยย  :o
อย่าทำทุกอย่างที่คิด.....แต่จงคิดทุกอย่างที่ทำ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ดุกว่า FB อีก

แต่หน้ากับท้าย คล้ายVIOSไปนะผมว่า

ภายในผมชอบ หน้าปัด พวงมาลัยก็โอเค

ลายล้อก็สวย แอบคล้ายของ FTN TRD IV

ออฟไลน์ Andanes

• Newbie
  • *
อีกไม่นานคงเต็มถนน....

Limo  :'( :'(

JONNY

• บุคคลทั่วไป
หน้าคล้าย ปลวก จะงาบเอาให้ได้  ;D

ออฟไลน์ Valentine

• Jr. Member
  • **
อ้วนไปๆ

ออฟไลน์ Thor.1

Hyundai  Elantra...........

พี่โตเริ่มตั้งใจทำรถตลาดให้ดูดีขึ้นมาแล้ว........
;D

ออฟไลน์ Ae3s-gte

ตอบจากใจคนใช้ Gen ปัจจุบัน สวยกว่าเดิมมาก แต่สั้นลง
ฐานล้อกว้างมากขึ้น ขอให้ set พวงมาลัย ช่วงล่าง
คล้าย Lexus GS ให้มากที่สุด แต่เรื่อง Taxi
นั้น ถ้า TMT อยากให้ภาพพจน์ดีเหมือนค่ายอื่น
ก็ลาก Gen ปัจจุบัน ขายเฉพาะ Taxi ไปเลย
ทำเป็นรุ่นที่แยกออกไป เช่น Collorra Limo ไปซะ
จะเลิกโดนคนบ้าภาพพจ์ทั้งหลาย แซวซะที่
ตอนผมซื้อ Gen นี้ใช้โดนแซวจนชิน แต่มันก็เป็น
รถที่ไม่คอยงอแง แม้แต่ครั้งเดียว อัตราแร่ง
ติดเท้าดีจริงๆ  :o

ออฟไลน์ dunghill

ภาพที่มีคนเรนเดอร์มาดูดีกว่าเยอะเลยนะครับ
HondaCity 03'
Mazda 323 Astina 91'
HondaCity 12'

ออฟไลน์ lorenzo

ขอบคุณครับ ดูแล้วผมว่าผมชอบเวอชั่นคันสีขาวที่หลุดมาก่อนหน้านี้มากกว่า เวอชั่นนี้มุมหางไฟหน้าเหมือนโปรตอนไปหน่อย

ออฟไลน์ 2k

ขอไฟหน้าโปรเจ็กเตอร์ด้วยแล้วมันจะเข้ากับหน้าตาที่โฉบเฉี่ยวเยี่ยงนี้  :)
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ mypop

ผมชอบภายในนะได้กลิ่นอาย  Lexus CT200H

ออฟไลน์ redsun

ขอบคุณคุณ HOMY นะครับ ^ ^

ออฟไลน์ Terng

แล้วไอภาพหลุดคันสีขาวก่อนหน้านี่จะเป็นเวอร์ชั่นจีนไหมหนอ? อยากได้เวอร์ชั่นนี้มาเข้าไทยแทนจังเลย  ;)
=====================
รถที่ใช้เป็นประจำ
2013 Toyota Camry Extremo 2.0
2015 Ford Ranger T6 XLT Open Cab 2.2 MT
2018 Toyota CHR HV Mid
=====================

ออฟไลน์ Ruksadindan

เราคงใช้โฉมเดียวกับ US เหมือนเดิมมั้งครับ
แต่หน้ามันโหดเกินไป สวยนะ แต่คิดว่าไปตามแนวเดิมดีกว่าอ่ะ