ผู้เขียน หัวข้อ: วาดภายใน honda tourmaster 2 ครับ 55  (อ่าน 5503 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
วาดภายใน honda tourmaster 2 ครับ 55
« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 19:38:37 »
วาดต่อจากตอนนู้นๆๆๆๆ ครับ 55 คิดยังไงกันครับ แบบเรียบๆก่อน ครับ

กระบะ ครับ

และลองแต่ง accord crosstour ครับ 55
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2009, 20:04:00 โดย nine959 »

ออฟไลน์ Sarutino

• Sr. Member
  • อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
Re: วาดภายใน honda tourmaster 2 ครับ 55
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 19:44:53 »
Honda Tourmaster

ที่เคยขายในไทยมันเป็นกระบะนี่ครับ ???
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
Re: วาดภายใน honda tourmaster 2 ครับ 55
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 19:47:13 »
สักครู่ๆ

เดี๋ยวเอามาประจาน

คริคริ

^^
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 20:34:15 »
มันถูกขึั้นรูปจาก "กล่อง" ใช่ไหม?

keanetona

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 20:44:14 »

ควับ คว้าง ผ่าง เต็มๆ

อีซูสุ เวอร์เท็กซ์ รุ่นใหม่ของโลกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก (ทำเสียงเหมือนในโฆษณา) ฉีกทุกอย่าง (ก็ตอนนี้พี่ขายแต่กระบะ พอมีเก๋งมาก็ฉีกแนวสิ จำได้นะว่าแต่ก่อนพี่มี Aska กะ Gemini ที่มีรุ่นนึงเอารถใส่ตู้คอนเทนเนอร์แล้วเอาใส่เฮลิคอปเตอร์มาโฆษณา)
แถมอีกรูป ได้ยินมาว่าตอนแรกที่ใช้ริชาร์ด เกียร์ออโตแมติก เป็นพรีเซนเตอร์นี่รถขายดีจนหัวบันไดไม่แห้ง (ไม่แน่ใจว่าจริงเท็จเป็นยังไง ใครทราบข้อเท็จจริงมาบอกด้วยครับ)

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 21:41:46 »
Vertex น่ะเหรอ

ขายไม่ดีเท่าไหร่ พอไปได้เรื่อยๆครับ
สมัยนั้นผมยังไม่เข้าทำงานเหมือนกัน
แต่ได้ยินมาว่า นายญี่ปุ่นใช้วิธีให้รถบริษัทเป็นป้ายแดงให้หมด ไม่ต้องไปจดทะเบียน
ถ้าโดนจับให้มาเบิกเงินได้
เพราะต้องการให้ดูว่ารถป้ายแดงวิ่งเยอะครับ
ก้อมียอดพอสมควร ถึงขนาดทำไมเนอร์เป็นรุ่นV2 ออกมาอีกรอบ
สุดท้ายก้อไปไม่รอด

แต่เท่าที่รู้ เค้าไม่ได้ต้องการขายกระจายหรอก
เค้ากับฮอนด้าก้อคิดเหมือนๆกันว่า ถ้าอนาคตอีซูซุทำเก๋ง ฮอนด้าทำกระบะ ขึ้นมาจริงๆ คนจะรับไม่ได้ เพราะไม่เคยเห็นมาก่อน
เลยต้องแลกเปลี่ยนกันทำมาชิมลางเป็นระยะ เพื่อให้ลูกค้าไม่รู้สึกแปลกใจในอนาคตครับ

ลึกซึ้งพอมั๊ย อิ อิ